สอบถามเส้นทางปั่นสนามกีฬากองทัพบกไปเทพศิรินทร์นนครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
Clasher
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida ride 88

สอบถามเส้นทางปั่นสนามกีฬากองทัพบกไปเทพศิรินทร์นนครับ

โพสต์ โดย Clasher »

มีเหตุรถต้องซ่อม2คัน เหลือแต่จักรยาน เนื่องจากผมเป็นสื่อมวลชนเข้างาน 6โมงเลิกบ่าย3กะนี้ยังไม่เท่าไร

แต่อีกกะเข้าบ่าย3เลิกเที่ยงคืน ขากลับผมจะปั่นทางไหนดีครับ

1.อนุเสาวรีย์ ซังฮี้ ตลิ่งชัน

2.สุทธิสารวินิจฉัย ประดิพัทธ์ พิบูลย์สงคราม นครอินทร์

3.ตรงไปวิภา ข้ามแยกประชานุกูล กรุงเทพ-นน นครอินทร์

ช่วงเที่ยงคืน ระยางทาง 21-23โล เส้นไหนอันตรายน้อยสุดจากคน จากรถ หรือนั่งtaxi ดีกว่าครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”