สอบถามเส้นทางจาก จปร-เขื่อนขุนด่าน ครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
freez
ขาประจำ
ขาประจำ

สอบถามเส้นทางจาก จปร-เขื่อนขุนด่าน ครับ

โพสต์ โดย freez »

ถ้าขับรถไปจอดที่ จปร เพื่อจะปั่นไปเทียวเขื่อนขุนด่าน
ระยะทางกี่กิโลเมตรครับ
ขอบคุณครับ
DayWalker
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Tiger Hack & Speed Limit AV 25
Bike: Pinarello Dogma 65.1 Think 2 & Colnago Master X-Light Rabobank team & De Rosa MERAK

Re: สอบถามเส้นทางจาก จปร-เขื่อนขุนด่าน ครับ

โพสต์ โดย DayWalker »

ผม จปร. - อ่างเก็บน้ำห้วยปรือ - สาริกา - ขุนด่าน 35 โลครับ ไปกลับ 70 โลครับ
freez
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สอบถามเส้นทางจาก จปร-เขื่อนขุนด่าน ครับ

โพสต์ โดย freez »

DayWalker เขียน:ผม จปร. - อ่างเก็บน้ำห้วยปรือ - สาริกา - ขุนด่าน 35 โลครับ ไปกลับ 70 โลครับ
ขอบคุณมากเลยครับ เดี๋ยวพรุ้งนี้จะไปละครับ^^
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”