ขอเชิญชวนพี่เสือที่ปั่นบริเวณเคหะร่มเกล้า มาปั่นด้วยกันเยอะๆนะครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
komsorn
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ขอเชิญชวนพี่เสือที่ปั่นบริเวณเคหะร่มเกล้า มาปั่นด้วยกันเยอะๆนะครับ

โพสต์ โดย komsorn »

:D
จำหน่าย
กระเป๋ากันชุดโซ่จักรยาน
ช่วยป้องกันคราบเลอะเทอะจากการใช้งาน
ท่านใดที่ใส่จักรยานไว้ในห้องโดยสารรถยนต์
ผลิตจากผ้า PVC ล้างทำความสะอาดได้
สั่งซื้อผ่านช่องทางนี้ได้เลยครับ
ราคา 290 บาท ส่งฟรี
Tel.0656533952
Line :: the_bigg
baroque
สมาชิก
สมาชิก
team: Romklao
Bike: GIANT

Re: ขอเชิญชวนพี่เสือที่ปั่นบริเวณเคหะร่มเกล้า มาปั่นด้วยกันเยอะๆนะครับ

โพสต์ โดย baroque »

ส่วนมากเราจะไปหนองจอกกับเลียบมอเตอร์เวย์ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
jimmy524
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek3900,TCR2
ตำแหน่ง: หนองจอก+ร่มเกล้า

โพสต์ โดย jimmy524 »

komsorn เขียน:ที่บ้านผมมีรถมินิอยู่ไปได้มั้ยครับ

มินิยังอยู่หรอครับ
ปั่นไปเถอะ.... จะถูกจะแพง ก้ต้องออกแรงปั่น

แต่ถ้ามีตังค์ก้อยากจะเล่นของแพง
เสือตาหวาน
สมาชิก
สมาชิก
team: ปั่นไปเรื่อย
Bike: gary fisher

โพสต์ โดย เสือตาหวาน »

ผมอยู่พาราไดซ์การ์เด้นหลังยนตรกิจ อยากไปร่วมด้วยแต่สงสัยตื่นไม่ทัน
ลอยลม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ลอยลม »

:D อยู่เคหะร่มเกล้าเหมือนกันค่ะ แต่ไม่ค่อยได้ปั่น อ่อนซ้อมมากๆ
ALL BY MYSELF
blacklids
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08006916ยี่สิบแปด
team: Perfect Park Suwannabhumi & Weekend Bike Club
Bike: อ้ายแดง=หมอบSpe รถแรงแซงหน้าเส้น อีเขียว=โครโมScott กาเมล่าบ้าพลัง
ตำแหน่ง: มัสยิดอั๊ตตั๊กวา มีนบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย blacklids »

พรุ่งนี้ว่าจะฉกซ้อมตอนประมาณตี5ใครว่างมาปั่นเป็นเพื่อนหน่อยซิครับ :mrgreen:
SODATO
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กำลังหาอยู่
Bike: พับ ภูเขา หมอบ นะจ๊ะ
ตำแหน่ง: บางกะปิ

โพสต์ โดย SODATO »

อยู่เคหะร่มเกล้า 64 ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”