รับเคลือบแก้ว ระบบเดียวกับรถยนต์ อยู่ได้นาน 8ปี ป้องกันรอยขีดข่วน เพิ่มความแอร์โร่ ดูแลรักษาทำความสะอาดง่าย

รูปภาพ
ตัวแทนจัดจำหน่ายอย่างเป็นทางการ Bkool Simulator Trainer , ผลิตภัณท์ดูแลและทำความสะอาดจักรยาน Redant , สินค้า Rapha , บริการล้าง ขัดลบรอย เคลือบแก้วจักรยาน @ The Moon Rider

ผู้ดูแล: veera31, jologo

กฏการใช้บอร์ด
ตัวแทนจัดจำหน่ายอย่างเป็นทางการ Bkool Simulator Trainer , ผลิตภัณท์ดูแลและทำความสะอาดจักรยาน Redant , สินค้า Rapha , บริการล้าง ขัดลบรอย เคลือบแก้วจักรยาน @ The Moon Rider
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
jologo
สมาชิก
สมาชิก
team: Bike & Body Kemo Team / ลานคนเมืองชวนปั่น
Bike: Kemo R5

รับเคลือบแก้ว ระบบเดียวกับรถยนต์ อยู่ได้นาน 8ปี ป้องกันรอยขีดข่วน เพิ่มความแอร์โร่ ดูแลรักษาทำความสะอาดง่าย

โพสต์ โดย jologo »

สนใจ ติดต่อ 088-5945348 โจ้ครับ

ภาพผลงานบางส่วนที่ลูกค้าเอาเข้ามารับบริการเคลือบแก้วครับ

Pinarello Dogma F8 Wiggins Black

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Pinarello Dogma F8 Wiggins White

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Look 795

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Cervelo RCA

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Cervelo S3

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Cervelo R5

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Pinarello Dogma 65.1 Froome

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Colnago C60

รูปภาพ

S-Works Venge

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Cannondale Super Six Evo

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Pinarello Dogma F8 & Dogma 65.1

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Cippolini RB1K

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Java Mini

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Bianchi Sempre Pro

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
pv2986
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Nich LII

Re: รับเคลือบแก้ว ระบบเดียวกับรถยนต์ อยู่ได้นาน 8ปี ป้องกันรอยขีดข่วน เพิ่มความแอร์โร่ ดูแลรักษาทำความสะอาดง่าย

โพสต์ โดย pv2986 »

สีด้านทำได้มั้ยครับ เห็นคัน swork น่าจะด้าน
แล้วทำแล้วมันยังเป็นสีด้านเหมือน้ดิมใช่มั้ยตรับ ราคาเท่าไหร่คับ
jologo
สมาชิก
สมาชิก
team: Bike & Body Kemo Team / ลานคนเมืองชวนปั่น

Re: รับเคลือบแก้ว ระบบเดียวกับรถยนต์ อยู่ได้นาน 8ปี ป้องกันรอยขีดข่วน เพิ่มความแอร์โร่ ดูแลรักษาทำความสะอาดง่าย

pv2986 เขียน:สีด้านทำได้มั้ยครับ เห็นคัน swork น่าจะด้าน
แล้วทำแล้วมันยังเป็นสีด้านเหมือน้ดิมใช่มั้ยตรับ ราคาเท่าไหร่คับ
ทำได้ครับผม S-Works กับ Colnago C60 สีด้านครับ สีจะไม่เงาแต่จะเข้าขึ้นครับ ค่าบริการคันละ 2500 บาทครับ ขั้นตอนคือ การล้างทั้งคัน แล้วทำการเคลือบแก้ว 2 Layer ครับ
jologo
สมาชิก
สมาชิก

สนใจ ติดต่อ 088-5945348 โจ้ครับ

ภาพผลงานบางส่วนที่ลูกค้าเอาเข้ามารับบริการเคลือบแก้วครับ

Pinarello Dogma F8 Wiggins Black

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Pinarello Dogma F8 Wiggins White

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Look 795

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Cervelo RCA

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Cervelo S3

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Cervelo R5

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Pinarello Dogma 65.1 Froome

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Colnago C60

รูปภาพ

S-Works Venge

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Cannondale Super Six Evo

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Pinarello Dogma F8 & Dogma 65.1

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Cippolini RB1K

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Java Mini

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Bianchi Sempre Pro

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
franky
สมาชิก
สมาชิก
team: irpc bikeclub rayong
Bike: ROCKY MOUNTAIN BLIZZARD 2010,JAMIS QUEST Cro-mo 2010
ติดต่อ:

โพสต์ โดย franky »

เสือภูเขา โครโมลี่ เคลือบได้ไหมครับ ขอราคาด้วยครับ
ผมรักในหลวงครับ
jologo
สมาชิก
สมาชิก

franky เขียน:เสือภูเขา โครโมลี่ เคลือบได้ไหมครับ ขอราคาด้วยครับ
ทำได้ครับ ราคา 2500 บาทครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Bike and Body”