NIDA Family ครับ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
นิ้งหน่อง พ่อชาวีร์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แก๊งค์ล่อรถพ่วง เมาปั่น ตะวันออก
Bike: GIANT, [ "ฤ" เจ้า Green dugong พะยูนเขียวตัวน้อย ] , และรถสองล้อทั่วไป

NIDA Family ครับ

โพสต์ โดย นิ้งหน่อง พ่อชาวีร์ »

:mrgreen: ผมหน่อง MPA 20 BKK
พี่ๆ น้องๆ ปั่นออกกำลังกาย หรือรวมกลุ่มกันอยู่แถวไหนกันบ้างครับ

" อายุไม่สำคัญ ปัจจุบันฉันรัก bike "

...............................................
ไม่มีอะไรล้มเหลว มีแต่คิดที่จะล้มเลิก
ไฟล์แนบ
ด้านหลัง กระทิงแรลลี่เมืองกาจน์.jpg
ด้านหลัง กระทิงแรลลี่เมืองกาจน์.jpg (58.67 KiB) เข้าดูแล้ว 1206 ครั้ง
ด้านหลัง กระทิงแรลลี่เขาใหญ่.jpg
ด้านหลัง กระทิงแรลลี่เขาใหญ่.jpg (19.32 KiB) เข้าดูแล้ว 1205 ครั้ง
ด้านหน้าอก-friday club.jpg
ด้านหน้าอก-friday club.jpg (17.44 KiB) เข้าดูแล้ว 1205 ครั้ง
..................................
ณิราศทัวร์ริ่ง ปั่นไปพรรณาไป
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1077791
♤♡♢♧°•○●□■☆▪¤《》`~
ไม่มีอะไรล้มเหลว มีแต่คิดที่จะล้มเลิก
birdnok
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi - Impulso
ติดต่อ:

Re: NIDA Family ครับ

โพสต์ โดย birdnok »

สวัสดีครับ

ผมเบิร์ด MPA43 ภาคปกติครับ
ส่วนใหญ่ ไปทริป Bianchi
ซ้อม SVP กับเพื่อน พฤหัสครับ

เจอกานครับ,