ค.บ. ยะลา มีใครบ้างครับผม

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
fatcat_man
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ยังไม่มีขี่ไปเรื่อยๆ
Bike: Trek 3900/2013,Mosso,floding bike 12"-14"-16"-20",Bridgestone Roadman,Neo Bike
ตำแหน่ง: ลาดพร้าว

Re: ค.บ. ยะลา มีใครบ้างครับผม

โพสต์ โดย fatcat_man »

จบ ค.บ.เรียนเฉพาะ ม ต้นครับ ปัจจุบันอยู่ กทม ครับ ลาดพร้าว71
ขยันงาน ไม่ประมาท ฉลาดในวิธีการจัดการ เลี้ยงชีวิตแต่พอดี ย่อมรักษาทรัพย์สมบัติให้คงอยู่ และเพิ่มทวี
Slimshady
สมาชิก
สมาชิก

Re: ค.บ. ยะลา มีใครบ้างครับผม

โพสต์ โดย Slimshady »

จบ คบ. ม.ต้น ปี41 แล้วเรียนต่อเทคนิคครับ ก็มีกลับไปทุกปีครับ อาจารย์ที่สอนอยู่ก็เกษียณกันเกือบหมดแล้วครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”