๐๐๐๐ด่วน Car Free Day นายปีเตอร์ รูท และนาง แมรี่ ทอมป์สัน มี่ทานไหนอยากไปมั่ง ลงชื่อได้เลย

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
artistall
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-4044-696
team: เสือกินฝุ่น
Bike: MERIDA CASSWAY D300 2014
ตำแหน่ง: อ่อนนุช

๐๐๐๐ด่วน Car Free Day นายปีเตอร์ รูท และนาง แมรี่ ทอมป์สัน มี่ทานไหนอยากไปมั่ง ลงชื่อได้เลย

โพสต์ โดย artistall »

Car Free Day นายปีเตอร์ รูท และนาง แมรี่ ทอมป์สัน มี่ทานไหนอยากไปมั่ง
อยากให้เลื่อนทุกทริป วันอาทิตย์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2556 ออกไปก่อน เพื่อรวมตัวกันให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ครับ ( อารมณ์ Car Free Day )ครับ ถ้าเลื่อนไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าจะเกิดความเสียหายงาานนั้นๆๆ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที คิดดี ทำดี สมัคคี กันนะครับ
มาลงชื่อที่กรทู้นี้ได้เลย ชมรมจักรยาน เสือยุ่งจะได้รู้จำนวนคนคร่าวๆได้พยามระบุจำนวนคนมาเลยนะครับ กระจ่ายข่าวให้ได้มากที่สุด โทรบอกเพื่อน PM อื่นๆ,,,ไปกันเยอะๆๆนะครับ ถ้าท่านใดสะดวกไปตามนี้เลยนะครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=647559
หมายเหตุ เวปมาสเตอร์ MOD ขอเป็นกรณีพิเศษนะครับ
เพื่อเป็นการเชิญชวนพี่ๆท่านท่านจริงๆผมจะเปิดกระทู้ข้อความนี้ไปทุกบอร์ด เนื่องดด้วยอยากกระจายข่าวเพื่อการรวมตัวให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้,,,
เพราะพี่เสือหลายท่านอาจจะเข้าเฉพาะบอร์ดที่เข้าประจำเท่านั้นหรือไม่ทันมอง สติ๊กเกอร์ เพื่อการกระจายข่าวให้ทั่วถึง ถ้าเป็นไปได้ อยากให้ เวปมาสเตอร์ MOD ทำเป็นน เบนเนอร์ เลยก็ได้นะเพื่อจะเตะตาพี่ๆทุกท่าน ในช่วงเวลาไม่กี่วันนี้แล้ว ถ้ามากไปทำรก อยากขอเวลาสัก 24 ชั่วโมง ก่อนทำการลบกระทู้นี้ครับ
ปล. ส่วนท่านพี่ใด คิดว่า ไปทำทำไม? เพื่ออะไร สิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้น ไม่ได้จะเรียกร้องอะไร ไม่ว่าต้นเหตุ ปลายเหตุเปิดจากอะไร??เราคงไปเรียกอะไรไม่ได้มากมายเท่าไรในบ้านเราในเรื่องของจักยาน ในฐานะเจ้าบ้าน เราอยากให้เกียติเค้าทั้งคู่มากกว่า ในเมื่อเขามาเสียชีวิตที่ประเทศไทย,,,,
ขอบคุณ THAI MTB พี่ๆทุกท่านมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ
มีคนบอกว่า ผู้หญิงไม่ชอบจักยาน " แต่รักคนขี่ " คริคริ
Drive MERSY
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”