ตามหา คุณ ณัฐพงศ์ โลหิตนาวีครับ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pops2111
สมาชิก
สมาชิก
Bike: C2C Via Nirone 7

ตามหา คุณ ณัฐพงศ์ โลหิตนาวีครับ

โพสต์ โดย pops2111 »

ผมขอตามหาเพื่อนเก่าหน่อยนะครับ สมัยที่เรียน รร.อนุบาลเมืองจังหวัดนครราชสีมาครับ ถ้ายังงัยรบกวนช่วยติดต่อทางe-mailครับ
ขอบคุณครับ
พ.อ. วัฒนชัย อ่อนนาค
pops2111@hotmail.com
JaMajam
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-9123-4xxx
team: อกาลิโก
Bike: Giant HL7400 ; Royal BUGATTI; The Frog;Turbo24"
ตำแหน่ง: วัชรพล
ติดต่อ:

Re: ตามหา คุณ ณัฐพงศ์ โลหิตนาวีครับ

โพสต์ โดย JaMajam »

เท่าที่ทราบ คุณ นัฐพงศ์ โลหิตนาวี เป็นผุ้สื่อข่าว และเป็น หนึ่งในสมาคมจักรยานแห่งประเทศไทย ครับติดต่อสมาคมจักรยานไทยน่าจะได้รายละเอียดครับ
"จักรยาน ช่วยซับเหงื่อโลก"
รสนิยม ชอบ รถเก่ามันเก๋าดี
คำพูดสำคัญ แต่ การกระทำสำคัญกว่า
การเมือง ศาสนา และรสนิยม งดแสดงความคิดเห็น
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือทะเล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0868393421
team: เพิงหมาแหงนกรุ๊ป ชลบุรี
Bike: สับถังFUJI ทะลุมิติRITบรรทุก สนุกเร้าใจไปกะKHSคาร์บอน
ตำแหน่ง: ชลบุรี

Re: ตามหา คุณ ณัฐพงศ์ โลหิตนาวีครับ

โพสต์ โดย เสือทะเล »

ประกาศถึง พ.อ. วัฒนชัย อ่อนนาค ถ้าเจอเพื่อนเก่าแล้วโพสต์ให้ทราบโดยทั่วกันด้วยจะได้โล่งอกไปที...เป็นกองเชียร์ช่วยลุ้นครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”