สุภาพบุรุษพระรามสี่ จักรดาว เรียนเชิญครับ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pom_att
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด แอบหมกไปเรื่อย
Bike: Giant defy 1
ตำแหน่ง: ภูเก็ต

Re: สุภาพบุรุษพระรามสี่ จักรดาว เรียนเชิญครับ

โพสต์ โดย pom_att »

ขออภัยครับหายไปหลายวัน ผมกำลังเรียนหลักสูตร นายทหารปราบเรือดำน้ำอยู่ครับ ไม่ค่อยว่าง ตอนนี้ถ่ายรูปมาให้ดูแล้วครับรูปภาพ

ปล จัดไปครับพี่วี่ กะลังรวบรวมก๊วนอยู่
สนใจรองเท้าผ้าไทย คลิก
https://www.facebook.com/Onfootheartmade
Neaw
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พระราม 4
Bike: Specialized , Trek , Cannondale
ตำแหน่ง: INFANTRY ARMY

Re: สุภาพบุรุษพระรามสี่ จักรดาว เรียนเชิญครับ

โพสต์ โดย Neaw »

รุ่น 22 ครับ ไปปั่นสุวรรณภูมิ ทุกเสาร์ อาทิตย์ 0600 ล้อหมุน
ไฟล์แนบ
image.jpg (93.37 KiB) เข้าดูแล้ว 1424 ครั้ง
image.jpg (119.27 KiB) เข้าดูแล้ว 1424 ครั้ง
rangyarn
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0634038795
team: ไร้สังกัด
Bike: โครโมเก่าๆ อยู่กันมา 34 ปี & Trek 2.1 & Trek Emonda Alr & Trek Madone9 & Chapter2 Tere TDF 13/17 & Cervelo P2sl

โพสต์ โดย rangyarn »

Neaw เขียน:รุ่น 22 ครับ ไปปั่นสุวรรณภูมิ ทุกเสาร์ อาทิตย์ 0600 ล้อหมุน
ครับพี่เผื่อจะได้ไปแจมครับผม :D
Capt. @ Royal Thai Naval Dock Yard
rangyarn
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0634038795
Bike: โครโมเก่าๆ อยู่กันมา 34 ปี & Trek 2.1 & Trek Emonda Alr & Trek Madone9 & Chapter2 Tere TDF 13/17 & Cervelo P2sl

โพสต์ โดย rangyarn »

pom_att เขียน:ขออภัยครับหายไปหลายวัน ผมกำลังเรียนหลักสูตร นายทหารปราบเรือดำน้ำอยู่ครับ ไม่ค่อยว่าง ตอนนี้ถ่ายรูปมาให้ดูแล้วครับรูปภาพ

ปล จัดไปครับพี่วี่ กะลังรวบรวมก๊วนอยู่
รถสวยๆๆๆๆๆ :D :D :D

นปด. = นายทหารปราบเด็ก

:lol: :lol: :lol:
Capt. @ Royal Thai Naval Dock Yard
mongdamon
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Alpha FM 169
ติดต่อ:

โพสต์ โดย mongdamon »

สวัสดีครับ ผมน่าจะโสต่ำสุดในนี้แล้วล่ะครับ :D
ขออนุญาตรายงานตัวครับ
ชื่อหม่องครับ นตท.54 นนอ.61
ปั่นอยู่แถวๆ สายไหม หทัยราษฎร์ มีนบุรี สุวินวงศ์ หนองจอก ครับผม
pladook
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย pladook »

สวัสดีครับ ผมต้นครับ
ตท.39 จปร.50
สังกัดกรมการทหารสื่อสาร
ส่วนใหญ่ปั่นอยู่เส้นบางขุนเทียนชายทะเลครับ
จักรยาน bianchi impulso ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”