ใคร...มีเลือดแสด-ขาว รร.ราชสีมาวิทยาลัย1 รายงานตัว คร๊าบๆๆๆๆ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
rome
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-3332417
team: สถานีโทรคมนาคมทหารเขายายเที่ยง+ค่ายสุรธรรม
Bike: นำเข้า ทางช่องจอม....
ตำแหน่ง: 253หมู่ 6 สถานีโทรคมนาคมทหารเขายายเที่ยง

Re: ใคร...มีเลือดแสด-ขาว รร.ราชสีมาวิทยาลัย1 รายงานตัว คร๊าบๆๆๆๆ

โพสต์ โดย rome »

สวัสดีครับ พี่ๆ น้องๆทุกท่านที่ปั่นเสือผมก็ น.ม.๑ ,ร.ส. รุ่น 70 อะครับ แต่ตอนนี้ก็ลงรุ่น 55-60 อิอิอิ
ยินดีกับพี่น้องทุกท่านครับ...
rome
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สถานีโทรคมนาคมทหารเขายายเที่ยง+ค่ายสุรธรรม
ตำแหน่ง: 253หมู่ 6 สถานีโทรคมนาคมทหารเขายายเที่ยง

Re: ใคร...มีเลือดแสด-ขาว รร.ราชสีมาวิทยาลัย1 รายงานตัว คร๊าบๆๆๆๆ

F-16 นั่นละครับ
ไฟล์แนบ
Copy of 1img_0628.jpg
Copy of 1img_0628.jpg (62.24 KiB) เข้าดูแล้ว 1170 ครั้ง
rome
ขาประจำ
ขาประจำ

GIANT คู่ใจนี่ละครับ
ไฟล์แนบ
Copy of 03072010(007).jpg
Copy of 03072010(007).jpg (60.88 KiB) เข้าดูแล้ว 1156 ครั้ง
เด็ก โคราช ปั่นเสือ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: *-*
team: ขาอ่อน
Bike: mosso เก่าๆ ไกล้ พังแว้วๆๆ
ตำแหน่ง: โคราช ครับผม

โพสต์ โดย เด็ก โคราช ปั่นเสือ »

rome เขียน:GIANT คู่ใจนี่ละครับ
รถสวยครับพี่ :D :D
ปั่นเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก จ้าๆๆๆๆ
เช็คพัสดุทางไปรษณี....ครับๆๆๆ กดตามลิ้งเลยครับ http://track.thailandpost.co.th/trackin ... fault.aspx
เว็บฝากไฟล์จ้าๆๆๆ http://image.ohozaa.com/main/
rome
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ใคร...มีเลือดแสด-ขาว รร.ราชสีมาวิทยาลัย1 รายงานตัว คร๊าบ

ผมและพรรคพวกเข้าไปปั่นใน มธส.เป็นประจำครับ ใกล้บ้าน อากาศดี ทางโล่ง ถ้าเจอก็ทักทายกันด้วยนะครับ...จ่าโรมครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: mosso เก่าๆ ไกล้ พังแว้วๆๆ

Re: ใคร...มีเลือดแสด-ขาว รร.ราชสีมาวิทยาลัย1 รายงานตัว คร๊าบ

โพสต์ โดย เด็ก โคราช ปั่นเสือ »

rome เขียน:ผมและพรรคพวกเข้าไปปั่นใน มธส.เป็นประจำครับ ใกล้บ้าน อากาศดี ทางโล่ง ถ้าเจอก็ทักทายกันด้วยนะครับ...จ่าโรมครับ
ครับพี่ ผมเห็นรถแต่ละคัน เทพๆทั้งนั้นเลยครับ :D
ปั่นเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก จ้าๆๆๆๆ
เช็คพัสดุทางไปรษณี....ครับๆๆๆ กดตามลิ้งเลยครับ http://track.thailandpost.co.th/trackin ... fault.aspx
เว็บฝากไฟล์จ้าๆๆๆ http://image.ohozaa.com/main/
komkrich
สมาชิก
สมาชิก
Bike: bianchi nirone 7,trek 1.1,jamis trail xr, coyote, ducati,southbay

โพสต์ โดย komkrich »

รุ่นอะไรไม่รู้เข้าปี 2527 สมัยนั้นท่องว่า เกียรติประวิติสะสมมากว่า 80 ปี
ไฟล์แนบ
berm4.jpg (117.26 KiB) เข้าดูแล้ว 1146 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

komkrich เขียน:รุ่นอะไรไม่รู้เข้าปี 2527 สมัยนั้นท่องว่า เกียรติประวิติสะสมมากว่า 80 ปี
ตอนนี้ 108 ปีแล้ว :D :D :D :D :D
jirayut50567
สมาชิก
สมาชิก
Bike: หลายรุ่น

โพสต์ โดย jirayut50567 »

เห้ๆๆๆๆ

น้องๆ พี่ๆ อาๆ ลุงๆ ผมขึ้น ม.3

ผมก้อราชสีมานะครับ

แต่ไม่ค่อยชอบ ผอ. อุทัย เลยอ่ะครับ

ชอบคนเก่ามากกว่า ผอ. อุดม

คัยคิดเหมือนผมมั้งอ่ะ

พี่ๆ น้องๆตอบหน่อย ให้นั่งสมาธิตอนเช้าร้อนก้อร้อน จริงป่ะ

อาจารย์นิรันดร์ก้อชอบให้ยืน บางวันก้อนั่ง เห้อ ต้องต่อม.4 ราชสีมาอีกแม่บังคับ

เบื่อ แต่อยากอยุ รร นี้ต่อ

ถามว่าเพราะอาราย

เพราะใจมันรัก บ.ก.ร.ด. (เข้าบ่อยโดนประจำ)

555+ :D :D

ยิ่งปกครอง118 ประจำมีเรื่องกันโดนตลอด

แอดเพื่อนทั่งเวบนี้และเฟซบุ๊คนะครับ ทิ้งเมลไว้ jirayut_50567@hotmail.com
jirayut50567
สมาชิก
สมาชิก
Bike: หลายรุ่น

โพสต์ โดย jirayut50567 »

rome เขียน:ผมและพรรคพวกเข้าไปปั่นใน มธส.เป็นประจำครับ ใกล้บ้าน อากาศดี ทางโล่ง ถ้าเจอก็ทักทายกันด้วยนะครับ...จ่าโรมครับ
นี่มันบุ่งนี่
ตู้กู่
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0833375312
Bike: มือสองญี่ปุ่นเก่าๆ หนักๆ เขียนติดไว้ว่าspalding
ตำแหน่ง: 165หมู่6บ้านสามแยกปากภู ตำบลเมือง อำเภอเมืองจังหวัดเลย

โพสต์ โดย ตู้กู่ »

ผมร.ส.74ครับ สมัยเรียน ม.ศ.1 ปั่นเสือหมอบไปโรงเรียนทุกวัน เลิกปั่นมาหลายสิบปี กำลังเริ่มหันมาปั่นใหม่ตอนนี้ใช้รถเก่าญี่ปุ่นมั๊ง ยี่ห้อspalding แต่คันเล็กไปหน่อย คงต้องหากะตังซื้อใหม่แน่ๆ แต่ไม่รู้จะเลือกยังไงมีแต่ราคาสูงๆสมัยก่อนคันละหกร้อยเองเก่าญี่ปุ่นเหมือนกันยี่ห้อskyway
pisitas
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: โรงพยาบาลโนนไทย นครราชสีมา

โพสต์ โดย pisitas »

รส. 80 เข้า 2522
ปั่น ปั่น ปั่น เพื่อสุขภาพของเรา ;-)

*..ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี..*
bossa
สมาชิก
สมาชิก
team: เสือโรงชุบ โคราช
Bike: Bianchi MUTT 7000 & TREK 8500zr สีเงิน

โพสต์ โดย bossa »

สวัดดีครับรุ่นพี่ๆทั้งหลาย :D :D
facebook.com/bundit.siriwan
เสือรถพ่วง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819555673
team: SAHAKIJ JOHO..KORATBIKE... P.C.S.Clycling Team Korat
Bike: KONA KHS TREK GIANT SCOTT ANCHOR

โพสต์ โดย เสือรถพ่วง »

โรงเรียนราชสีมา ตั้งมาก็นานนัก สิ่งที่รักคือสีแสด เป็นมิ่งเป็นขวัญ ไม่รู้ว่าเด็ รส.รุ่นใหม่ๆ จะร้องได้หรือเปล่าครับ สวัสดีครับ พี่ๆ น้องๆ ชาวเลือด แสด ขาว ทุกๆท่านครับ ผมเพิ่งจะเข้ามารายงานตัวครับ ผมเองเป็นศิษย์เก่ารุ่นที่ 79 ครับ และเป็นรุ่นที่รวบรวม สมัครพรรคพวก ชาวแสดขาว มารวมกันในวันที่ 9 มิถุนายน 2555 ครับ กำหนดการคร่าวๆ นะครับ ตอนเช้ามีพิธีท่ำบุญ ที่วัดศาลาลอยครับ ตอนบ่ายเตะบอลกระชับมิตร ระหว่างพวกที่ทำงานอยู่ในเมือง กับพวกที่ทำงานอยู่นอกเมือง :lol: :lol: แล้วตอนเย็นก็กินเลี้ยงที่ โรแรมสบาย ครับ ค่าบัตรกินเลี้ยงท่านละ 500 บาทครับ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ท่านใดที่อยู่รุ่นเดียวกันกับผม แล้วก็ปั่นจักรยานด้วย ก็คงจะพอได้ทราบข่าวจาก เพื่อนๆ บ้างแล้วนะครับ อ้าว ยังไม่ได้แนะนำตัวเลย ผมนายสมญา จารย์สูงเนิน เรียนจบ ม.6/12 ครับ โปรแกรมศิลปกรรม แต่ผมรู้จักเพื่อนเกือบทุกห้องเลยครับ เพราะชอบไปเล่น หลังห้องน้ำ สนามบาส :lol: ไม่รูไปทำอะไร เพื่อนๆ เรียกผมว่า คุณแต๋ว ครับ โม้มานานแล้ว พอก่อนนะครับ เดี๋ยวจะเบื่อกันซะก่อน มีปัญหาเรื่องจักรยาน เชิญปรึกษาได้นะครับ :lol: :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”