ศิษย์เก่าลูกเทา-ทอง มหาวิทยาลัยบูรพา

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
NOKNICE
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด,ปั่นตามใจตรู
Bike: MERIDA MATT 40D(ของแฟน),Trek8500 , Storck G2

Re: ศิษย์เก่าลูกเทา-ทอง มหาวิทยาลัยบูรพา

โพสต์ โดย NOKNICE »

Teerayui เขียน:จัดทริปปั่นกลับ ม.บูบ้างมะ วันอาทิตย์ผมปั่นอยู่คลองส่งน้ำ สมุทรปราการครับ มีโอกาสคงได้เจอกันครับ

งั้นน่าจะเคยเจอผมกับเปี๊ยกชวนชื่นบ้างนะครับ ผมเข้าคลองทุกส-อ. เจ็ดโมงครึ่งเริ่มปั่น
Teerayui
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086374XXXX
team: AV 35 Cycling Team
Bike: Tarmac sl3

Re: ศิษย์เก่าลูกเทา-ทอง มหาวิทยาลัยบูรพา

โพสต์ โดย Teerayui »

อาทิตย์นี้ผมไม่ได้ไปครับพี่ ติดธุระที่บ้านครับ

ผมใช้ CAAD10. สีขาวครับ ปั่นวันอาทิตย์ 7 โมงเช้าเหมือนกันครับ

ยุ้ยครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

Teerayui@yahoo.com
AV35 Cycling Team @SKY Lane ล้อหมุน 6 โมงเช้า วันอาทิตย์

NOKNICE
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: MERIDA MATT 40D(ของแฟน),Trek8500 , Storck G2

Teerayui เขียน:อาทิตย์นี้ผมไม่ได้ไปครับพี่ ติดธุระที่บ้านครับ

ผมใช้ CAAD10. สีขาวครับ ปั่นวันอาทิตย์ 7 โมงเช้าเหมือนกันครับ

ยุ้ยครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

เช่นกันครับยุ้ย ผมก็คงจะเข้าไปได้หลังปีใหม่เหมือนกันครับ ช่วงนี้งานเยอะจริงๆ ถ้าไปก็ไปปั่นกับกลุ่มคลองส่งน้ำ-ปากน้ำได้นะครับ ผมก็ไปแจมกับเขาเหมือนกัน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
riding
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ริมหาด
Bike: merida

โพสต์ โดย riding »

ขอร่วมแจมด้วยคนครับ ลูกเทาทองเช่นกันแต่เป็นในช่วงที่มหาลัยยังเป็น มศว. อันที่จริงก็พี่น้องร่วมกันรั้วเดียวกัน เพียงแต่ชื่อที่เปลี่ยนไป

ผมมีเปิดกระทู้อีกอัน สอบถามพี่ๆน้องๆที่ร่วมสมัยตอนเป็นมศว. เลยขออนุญาตมาเรียนแจ้งในกระทู้นี้ด้วยครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=8&t=625540 ขอบคุณครับ
pecher
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย pecher »

สวัสดีพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ
....ผมรหัส 4104xxx37 ครับ...กศบ.เคมี..ตอนนี้ปั่นอยู่ลพบุรีครับ
NOKNICE
ขาประจำ
ขาประจำ

pecher เขียน:สวัสดีพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ
....ผมรหัส 4104xxx37 ครับ...กศบ.เคมี..ตอนนี้ปั่นอยู่ลพบุรีครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คงไม่ได้ปั่นกับคุณแมวทองนะครับ เพราะคนนั้นแรงเหลือเกิน :mrgreen:
hanfa
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0819882703
Bike: หมอบ

โพสต์ โดย hanfa »

ดีครับ ผมปี 44 เหมือนกัน คณศิลปกรรมศาสตร์ อยู่แถวสะพานควาย ครับ
blacklady
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Lifeandliving BikeNet
Bike: Oltrexr2
ตำแหน่ง: Chonburi

โพสต์ โดย blacklady »

ลูกเทา-ทองเหมือนกันค่ะ

ปั่นแถวเลี่ยงเมือง-ข้าวหลาม-ชายทะเลทุกเย็นค่าาาา
NOKNICE
ขาประจำ
ขาประจำ

มาเพิ่มอีก 2 ท่านที่อยู่คนละมุมเลย ยังไงก็สองล้อถีบเหมือนกันนะครับ :lol:
NOKNICE
ขาประจำ
ขาประจำ

สงสัยไปแอบซุ่มซ้อมกันหมดแน่ๆเลย :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

เอารูปที่ไปร้านสู้แค่หมดมาคลายเหงานหน่อยครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
วันนั้นดันลืมใส่หมวกไปเฉยเลยผม
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”