พวกผมกำลัง สร้างกลุ่มคนรักการปั่น เพื่อเป็นอีกช่องทางสำหรับ คนรักการปั่น

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
ตอบกลับ
judass
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0860996323
team: party bike
Bike: miyata

พวกผมกำลัง สร้างกลุ่มคนรักการปั่น เพื่อเป็นอีกช่องทางสำหรับ คนรักการปั่น

โพสต์ โดย judass »

สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ นักปั่นทุกคน เป็นกันบ้างไหมครับ
อยากปั่นจักรยาน แต่ไม่มีเพื่อนปั่น ไม่มีเส้นทางในหัวสมอง หรือ มีเพื่อน มีกลุ่ม แต่ ไม่รู้จะไปไหนดี
ใครเป็นแบบนี้บ้าง ผมคนนึงล่ะ อยากปั่น แต่ไม่มีเพือน พอมีเพื่อน แต่ ก็ไม่รู้จะไปไหนดี
กลุ่มพวกผม มี 3 คน แต่ละคน มีงานการ และหน้าที่รับผิดชอบต่อชีวิตส่วนตัว
แต่ก็พยายามหาเวลา ปั่น ด้วยกันเสมอๆ เลย เกิดความคิดขึ้นได้ว่า
น่าจะ มี ที่ๆนึง ที่นำเสนอเส้นทาง ปั่นไปทานอาหารอร่อยๆ เส้นทางถ่ายรูป หรือ ปั่นเล่นๆเพื่อนันทนาการ
รวมถึง นำเสนอ แนวเพลง ดนตรี ร้านอาหาร การท่องเที่ยว
จึงอยากให้เพื่อนๆพี่ๆ สนับสนุน ความคิดลมๆแล้งๆ อันริบหรี่ นี้ด้วยนะครับ
ลองเข้ากูเกิ้ล เสริจ์คำว่า 7day1week
พวกผมได้ตั้ง แฟนเพจ เฟรสบุ๊ก สัญญาครับ ว่าจะพยายามทำให้ดีที่สุด
ปล.เข้าไปอาจดูไม่มีอะไรในตอนนี้ แต่หลังจากนี้จากพยายามทำเพื่อ ชาวนักปั่น นะครับ
ใช้ชีวิตให้ช้าลง เราจะเห็นรายละเอียดในชีวิตมากขึ้น
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”