อนุบาลผไทยวิทยา อ.เมือง จ.นครปฐม

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
ตอบกลับ
@เหล้าปั่น@
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-4646466
team: 72140 team
Bike: trek 1500
ตำแหน่ง: suphan
ติดต่อ:

อนุบาลผไทยวิทยา อ.เมือง จ.นครปฐม

โพสต์ โดย @เหล้าปั่น@ »

มีบ้างเปล่าไม่รู้ :) :) :) :) :)
แต่ที่แน่ๆๆๆจำเจ๊กอู๋ได้ครับ ตอนแอบครูกระแตกับครูสาย เขย่าปี๊ปซื้อไข่นกกระทาข้างโรงเรียนอ่ะครับ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
kimchai
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ชวิน
ติดต่อ:

Re: อนุบาลผไทยวิทยา อ.เมือง จ.นครปฐม

โพสต์ โดย kimchai »

มีแน่นอนจบปอเจ๊ดปี 2519ปั่นอยู่แถวไหนอะเฮีย
รูปประจำตัวสมาชิก
peterklein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Thai mtb
Bike: khs team, speecialized carbon roubaxipro , canondale jacky full sus ,orbea full sus , canondale f400

Re: อนุบาลผไทยวิทยา อ.เมือง จ.นครปฐม

โพสต์ โดย peterklein »

แหมมาเจอคิมที่นี่เองผมก็เช่นกันว่างๆแวะไปคุยได้นะครับ
ชีวิตที่เหลือ จะช่วยเหลือผู้อื่นและให้อภัย เพื่อเจ้ากรรมนายเวร
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”