ราชภัฎสวนดุสิตขี่จักรยานมีป่าวนะ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
lingnoii
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ขวัญใจวัยรุ่น อู๋ ประเทศไทย !!
Bike: Specialized

Re: ราชภัฎสวนดุสิตขี่จักรยานมีป่าวนะ

โพสต์ โดย lingnoii »

ดีคับ จบ นิเทศ โฆษณา รหัส49 คับ

ว่างๆๆนัดรวมตัวกันออกทริปได้นะคับ :D :D :D
โดนมาเยอะ....เจบมาเยอะ !!
aaronskinner
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0999102787
team: - กลุ่มสวนเบญ - BikeThailand -
Bike: Unknown ps1, Mountain Bike , Road bike

Re: ราชภัฎสวนดุสิตขี่จักรยานมีป่าวนะ

โพสต์ โดย aaronskinner »

หวัดดีครับ รุ่นพี่ สวนดุสิตทุกท่านรวมถึงศิษย์เก่า ผมกำลัีงจะเข้า การโรงแรม ปีแรกเลย รหัส น.ศ. 55 ฝากตัวด้วยคับ^^
ปล. ใน ม มีที่จอดจักรยานไหมคับ?
มดเล็ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Suanpak Bike & Beer , Bianchi Club
Bike: หมอบ Bianchi 1885 , เสือภูเขา Bianchi Jab
ตำแหน่ง: จรัญฯ35

โพสต์ โดย มดเล็ก »

ผมจบสวนดุสิตรอบค่ำครับ...คณะการจัดการ...
รับปริญญาปีเดียวกันกับ นัท มีเรีย . กิ๊ก สุวัจณี :D :D :D
สวนผัก ฺBike&Beer [Since 2002] BIANCHI TEAM ISSUE
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 97&t=19851
จุดนัดพบของพวกเรา Dooddoem Coffee
(ซอยข้าง Home Works สาขาราชพฤกษ์ เข้าซอย 50 ม. อยู่ซ้ายมือ)
นัดหมายซ้อมรอบขา 6.30 น. เสาร์-อาฑิตย์
นัดหมายซ้อมรอบแขน 18.30 น. ตะขบ ว2
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”