มีมั้ย ยน ยานนาเวศ(สถาบันเล็กๆแห่งยานนาวา)

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
ตอบกลับ
ฅนเดินทาง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0-866039334
team: ปั่นเดี่ยวเที่ยวไปทั่ว
Bike: SANTACRUZ
ตำแหน่ง: BKK.THAILAND
ติดต่อ:

มีมั้ย ยน ยานนาเวศ(สถาบันเล็กๆแห่งยานนาวา)

โพสต์ โดย ฅนเดินทาง »

ขอเสียงชาว ยานนาเวศฯมีมั้ยเอ่ย
ชีวิตที่ต้องเดินทาง
รูปประจำตัวสมาชิก
Meenakorn45
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-5385482
team: ป้อมพระจุลไบค์
Bike: Merida TFS 100

Re: มีมั้ย ยน ยานนาเวศ(สถาบันเล็กๆแห่งยานนาวา)

โพสต์ โดย Meenakorn45 »

หวัดดี ครับ ผมยน. นับรุ่นไม่ถูก นะ คือ เรียน ม.ปลาย ที่ยานนาเวศ เ้ข้าตอนปี พ.ศ. 2534
ตอนนี้ ก็ทำงานอยู่ที่ สมุทรปราการ นะครับ ปั่นอยู่ใน กลุ่ม ป้อมพระจุลไบค์ มีใครเป็นศิษย์เก่า ยน. ว่าง ๆ ปั่นมาเที่ยวบ้างนะครับ
ฅนเดินทาง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0-866039334
team: ปั่นเดี่ยวเที่ยวไปทั่ว
Bike: SANTACRUZ
ตำแหน่ง: BKK.THAILAND
ติดต่อ:

Re: มีมั้ย ยน ยานนาเวศ(สถาบันเล็กๆแห่งยานนาวา)

โพสต์ โดย ฅนเดินทาง »

ว้าว!!!ไม่ได้เข้ามาที่นี่ตั้งนาน มีเพื่อนร่วมสถาบันแล้ว เย้!!!ผมเรียน ปี21 อะนะ พณ.21086 อะนะ ยังจำเลขบนอกเสื้อได้เลย ย.น.13407 หุๆดีใจจังมีเพื่อนร่วมสถาบันในเวปนี้ด้วย ผมหลังๆไม่ได้ปั่นนะ ถ้าปั่นก็ไปที่เชียงราย นะ
ชีวิตที่ต้องเดินทาง
Slonme
ขาประจำ
ขาประจำ
team: coffeeBikeClub
Bike: เซ็กคายยยย
ตำแหน่ง: 127 ถ.จันทน์ บางคอแหลม กทม

โพสต์ โดย Slonme »

ผม ยน เช่นกัน 37975 จบปี 52 นี่ละครับ
ถ้าคุณไม่มากับเรา พรุ่งนี้คุณจะคุยกับเขา ไม่รู้เรื่อง!!
>>>> ข้อควรระวัง : ไม่ควรปั่นติดต่อกันเกินสองชั่วโมง <<<<
>>>> โปรดอ่านคำเตือนก่อนปั่น‼

>>>> ขออภัยในบางลีลา ขอขมาในบางโอกาศ <<<<

420-4-12956-2 ธ.กรุงศรีอยุธยา
ธีรภัทร์ สีดาฟอง
บัญชีเดียวนะครับ
monyb
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Not shallow fixed & Coffee bike
Bike: เสือแหมบ

โพสต์ โดย monyb »

โผมมาพร้อมไอ้คนที่ชื่อ Slonme คร้าบ 555
สั ง กั ด เ สื อ ' ย า ง โ ต
Si_m
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Coffee bike club
Bike: Touring Bike , Road lite

โพสต์ โดย Si_m »

สวัสดีค้าบบบบบบ 40291 จบปี 52 เหมือนกันคับ เป็นเพื่อนกะไอ 2 ตัวบนอะค้าบบบ
Coffee Bike CluB

ไม่เน้นแรง,ไม่เน้นอึด,เน้นหล่อ เพราะปั่นเสือหมอบ ^^
Slonme
ขาประจำ
ขาประจำ
team: coffeeBikeClub
Bike: เซ็กคายยยย
ตำแหน่ง: 127 ถ.จันทน์ บางคอแหลม กทม

โพสต์ โดย Slonme »

Si_m เขียน:สวัสดีค้าบบบบบบ 40291 จบปี 52 เหมือนกันคับ เป็นเพื่อนกะไอ 2 ตัวบนอะค้าบบบ

คำพูดนี่ประหยัดจังง
ถ้าคุณไม่มากับเรา พรุ่งนี้คุณจะคุยกับเขา ไม่รู้เรื่อง!!
>>>> ข้อควรระวัง : ไม่ควรปั่นติดต่อกันเกินสองชั่วโมง <<<<
>>>> โปรดอ่านคำเตือนก่อนปั่น‼

>>>> ขออภัยในบางลีลา ขอขมาในบางโอกาศ <<<<

420-4-12956-2 ธ.กรุงศรีอยุธยา
ธีรภัทร์ สีดาฟอง
บัญชีเดียวนะครับ
yosza2011
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: PM มาได้ครับ
team: Free Zone
Bike: Gogobike Custom & Javafit Custom & KHS T20
ตำแหน่ง: กทม.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย yosza2011 »

โอ....นึกว่าจะไม่มีซะแล้ว
ดีใจครับ ที่มีเพื่อนร่วมสถาบันกับเค้าอีกห้องแล้ว
จบมาตั้งแต่ปี 34-35 โน่นแหละครับ
ผมยศ นะครับ
ไม่ค่อยได้ไปแจมกับกลุ่มไหนเลยครับ
ล่าสุดเริ่มเข้าสังคมเป็นแล้ว ไปกับพี่ๆเพื่อนๆกลุ่มพระราม 8 (ซะงั้น)
อยู่พระราม3 แต่ไปแจม พระราม8 :lol: กับ Trip ดอนหอยหลอดครับ
ว่างๆว่าจะไปแจมกลุ่มในพื้นที่ซะหน่อย
ใครสังกัดแล้วมาลากๆจูงๆ ผมไปแจมหน่อยนะครับ
พบรอยยิ้มพร้อมพยักหน้าทักทายและตบท้ายด้วยคำว่าสวัสดี
ยังคงมีอยู่ในทุกๆสถานที่ ที่เราปั่นไปเจอกัน
yosza2011
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: PM มาได้ครับ
team: Free Zone
Bike: Gogobike Custom & Javafit Custom & KHS T20
ตำแหน่ง: กทม.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย yosza2011 »

โห มีแจ้งเลขบนเสื้อกันด้วย ผมแจ้งมั่ง
ยน.๒๖๖๕๓ ครับ
ต้องเลขไทยด้วยนะรุ่นผม :lol: :lol:
พบรอยยิ้มพร้อมพยักหน้าทักทายและตบท้ายด้วยคำว่าสวัสดี
ยังคงมีอยู่ในทุกๆสถานที่ ที่เราปั่นไปเจอกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”