แสงทองวิทยา-หาดใหญ่

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sengst
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อึ่ง 8
team: ลูกหลานหลวงพ่อทวด
Bike: SE7EN TEEN

Re: แสงทองวิทยา-หาดใหญ่

โพสต์ โดย sengst »

สวัสดีครับน้องgtnayและน้องชิน

น้องgtnay ปั่นอยุ่ที่ไหนครับ ตอนนี้
น้องชิน ได้ข่าวว่าหาดใหญ่ร้อนมาก ได้ปั่นมั้ยช่วงนี้ ;)
nur
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มีทีม ปั่นเดียว
Bike: LA DIESEL (อัพเกรด ยังคิดอยู่ว่าจะเพิ่มอะไรดี)

โพสต์ โดย nur »

อัพ รถอยู่ครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=157697

อากาศ ร้อน โฮกๆ เลยครับ

ปอลิง เจอ เดล โช๊ค เดียวด้วยวันนี้ สี ส้ม สวยโฮก
sengst
ขาประจำ
ขาประจำ

nur เขียน:อัพ รถอยู่ครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=157697

อากาศ ร้อน โฮกๆ เลยครับ

ปอลิง เจอ เดล โช๊ค เดียวด้วยวันนี้ สี ส้ม สวยโฮก
เดลส้ม..แขนเดี่ยว..อืม..น่าจะเฉียดๆสอง.นะ(แสน)..

อัพรถเหรอ..เด๋วเข้าไปดู..ส่วนของพี่ที่ปั่นอยู่ประจำคันนี้..ว่างๆเม้นท์ให้ด้วยนะ..อัพกระทู้หน่อย555

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=139467

plepun_
แก้ไขล่าสุดโดย sengst เมื่อ 08 ต.ค. 2011, 22:41, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
nur
สมาชิก
สมาชิก
Bike: LA DIESEL (อัพเกรด ยังคิดอยู่ว่าจะเพิ่มอะไรดี)

ตอนนี้หยุด Project เพราะ

ของ ขาด เงิน(ตัวเองก็ขาด)

อ่อ ญาติผม ก็ทันรุ่น ห้องสมุด อาคาร สามหก อ่ะ

ชื่อ เอก ออกตอน ม.สี่ เรียน ม.สี่ ห้อง ข นะ (สายวิทย์)

น่าจะรุ่นใกล้ๆ กัน
sengst
ขาประจำ
ขาประจำ

nur เขียน:ตอนนี้หยุด Project เพราะ

ของ ขาด เงิน(ตัวเองก็ขาด)

อ่อ ญาติผม ก็ทันรุ่น ห้องสมุด อาคาร สามหก อ่ะ

ชื่อ เอก ออกตอน ม.สี่ เรียน ม.สี่ ห้อง ข นะ (สายวิทย์)

น่าจะรุ่นใกล้ๆ กัน
อ่อไม่เป็นไร..ทำไปเรื่อยๆ..เสจแล้วก็ภูมิใจ...

สงสัยญาติคุณน้องจะเป็นรุ่นน้องพี่..เพราะตอนพี่เรียน..
ม.ปลายมีสองห้อง..ห้องก.สายวิทย์..ห้องข.สายศิลป์

camilla@
แก้ไขล่าสุดโดย sengst เมื่อ 08 ต.ค. 2011, 22:42, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
nur
สมาชิก
สมาชิก

งบมาทำต่อได้มือรวมแล้ว
sengst
ขาประจำ
ขาประจำ

nur เขียน:งบมาทำต่อได้มือรวมแล้ว
ไปดูมาแล้ว..เหลืออีกไม่มากคงเสจ
gtnay
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0862933571
team: EagleS TeaM
Bike: GT Avalanche 3.0/GT AGGRESSOR 2010

โพสต์ โดย gtnay »

sengst เขียน:สวัสดีครับน้องgtnayและน้องชิน

น้องgtnay ปั่นอยุ่ที่ไหนครับ ตอนนี้
น้องชิน ได้ข่าวว่าหาดใหญ่ร้อนมาก ได้ปั่นมั้ยช่วงนี้ ;)

อ่าคับๆ
พี่ๆ

ผมก็ปั่นเรื่อยๆอ่าคับ
อิอิ

ไม่มีที่ประจำ
บางทีก็ปั่น ขึ้นเขาคอหงษ์ ไปสงขลาบ้าง เข้า trek บ้าง
ไปหมดแล้วครับ

.....ไปทุกแนวครับ....
[[“—o€ ....—ถึงเวลาแล้ว—.... เสือเน ....“○•—EagleS TeaM—•○”.... €•—”]]
gtnay
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0862933571
team: EagleS TeaM
Bike: GT Avalanche 3.0/GT AGGRESSOR 2010

โพสต์ โดย gtnay »

แวะมาทักทายยามค่ำนะคับ

พี่ๆแสงทอง
.......

^^
[[“—o€ ....—ถึงเวลาแล้ว—.... เสือเน ....“○•—EagleS TeaM—•○”.... €•—”]]
sengst
ขาประจำ
ขาประจำ

gtnay เขียน:แวะมาทักทายยามค่ำนะคับ

พี่ๆแสงทอง
.......

^^
สวัสดีครับ..ไปทุกที่เลยเหรอ..ส่วนพี่.ได้แต่ถนนครับ..ชันนิดหน่อยพอได้...

แต่ถ้าขึ้นแบบเขาคอหงส์.คงไม่ไหว :D
showkun
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เบตงบ้านเรา
Bike: merida matt tfs 100(เขียว)
ตำแหน่ง: ใต้สุดสยามเมืองงามชายแดน

โพสต์ โดย showkun »

ดีคับ
หนึ่งก้าวที่ยาวไกล อาจหวั่นไหวและล้มลง หนึ่งก้าวที่มั่นคง อาจสั้นลงแต่มั่นใจ
showkun
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: merida matt tfs 100(เขียว)
ตำแหน่ง: ใต้สุดสยามเมืองงามชายแดน

ผมก็เป็นศิลย์เก่าคนหนึ่งคับ

น่าจะเป็นรุ่น 20 นะคับถ้าจำไม่ผิด

ตอนคุณพ่อสมชายเป็นอธิการบดีคับ

รุ่นเดียว กับ ซี ศิวัฒย์ ที่เป็นดาราอ่ะคับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ศิทย์พี่ ศิทย์น้อง ร่วมสำนักเดียวกัน (ดูหนังจีนเยาะไปหน่อย)

ตอนนี้ปั่นอยู่เบตงคับ
หนึ่งก้าวที่ยาวไกล อาจหวั่นไหวและล้มลง หนึ่งก้าวที่มั่นคง อาจสั้นลงแต่มั่นใจ
showkun
ขาประจำ
ขาประจำ

ว้า ช่วงนี้ฝนตกบ่อยจังเลย

ไม่ได้ปั่นมาหลายวันแล้ว

อ้วนขึ้นเป็นกองเลย

แย่จัง
sengst
ขาประจำ
ขาประจำ

showkun เขียน:ว้า ช่วงนี้ฝนตกบ่อยจังเลย

ไม่ได้ปั่นมาหลายวันแล้ว

อ้วนขึ้นเป็นกองเลย

แย่จัง
อ้าวมาเมื่อไหร่ เพิ่งเห็น

เหมือนกัน พอเลิกงานทีไรฝนตกทุกที ตอนทำงานไม่ตก เซง

หลังจากลดไปหลายโล ตอนนี้เด้งกลับมาสี่โลเลย :D
sengst
ขาประจำ
ขาประจำ

showkun เขียน:ผมก็เป็นศิลย์เก่าคนหนึ่งคับ

น่าจะเป็นรุ่น 20 นะคับถ้าจำไม่ผิด

ตอนคุณพ่อสมชายเป็นอธิการบดีคับ

รุ่นเดียว กับ ซี ศิวัฒย์ ที่เป็นดาราอ่ะคับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ศิทย์พี่ ศิทย์น้อง ร่วมสำนักเดียวกัน (ดูหนังจีนเยาะไปหน่อย)

ตอนนี้ปั่นอยู่เบตงคับ
.....
โอ่ววววว....รุ่นเดียว กับ ซี ศิวัฒย์
มีเพื่อนเป็นดารา..อยู่ห้องเดียวกันปล่าว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”