CATEYE GO KIT โอเคไหมครับสำหรับรถพับมือใหม่ที่ไม่ได้อะไรมาก?

ตอบกลับ
Werldklass
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

CATEYE GO KIT โอเคไหมครับสำหรับรถพับมือใหม่ที่ไม่ได้อะไรมาก?

โพสต์ โดย Werldklass »

สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ ผมมือใหม่ยิ่งกว่าซิงซะอีกครับ จักรยานคันแรกในชีวิต(ไม่นับจักรยานขี่เล่นในวัยเด็กนะครับ)

พอดีผมกำลังจะไปได้ Dahon Speed Falco มาขับพรุ่งนี้แล้วครับ
ตอนแรกคิดว่าจะซื้อแค่ไมล์วัดความเร็วธรรมดาๆมาติดรถ
แล้วเหลือบไปเห็นชุด GO Kit ของ Cateye อ่ะครับ
ได้ทั้งไมล์วัดรอบ Velo 7, ไฟหน้า HL-EL-135, ไฟท้าย Omni 3 ธรรมดาๆมาสนนราคา 1380 บาท

ผมมือใหม่หัดปั่น ไม่ได้เน้นอะไรมากมาย อย่างไฟหน้าไฟท้ายก็ไม่ได้กะใช้งานจริงอะไรเพราะคงขับเย็นๆ ก็มีติดไว้เพื่อความปลอดภัย

คุ้มไหมครับ? หรือว่าควรซื้อแยกเป็นรุ่นอื่นจะโอเคกว่านี้เอ่ย?
thirtyfiveapm
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: CATEYE GO KIT โอเคไหมครับสำหรับรถพับมือใหม่ที่ไม่ได้อะไรมาก?

โพสต์ โดย thirtyfiveapm »

Werldklass เขียน:ไฟหน้าไฟท้ายก็ไม่ได้กะใช้งานจริงอะไรเพราะคงขับเย็นๆ ก็มีติดไว้เพื่อความปลอดภัย
ท่านเลือกได้ถูกต้องแล้วครับ ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไฟส่องสว่าง / อุปกรณ์อิเลคโทรนิคอื่นๆ”