ใช้ไฟหน้า-หลังอะไรกันบ้างครับ

รูปประจำตัวสมาชิก
apisakboss
สมาชิก
สมาชิก
team: Yamo Korat
Bike: YFY BR08,Scultura 903, Trx790

Re: ใช้ไฟหน้า-หลังอะไรกันบ้างครับ

โพสต์ โดย apisakboss »

ไฟฟน้า ultra fire ใช้มาปีกว่า ยังปกติดีทุกอย่าง ความสว่างใช้ได้เลย
รูปภาพ

ไฟท้าย bigeye ปีเดียวเปลี่ยนไป5อัน ขาล็อคไฟท้ายหักง่ายมาก แต่ก็ยังใช้แบบเดิมอยู่เพราะติดใจความสว่าง
รูปภาพ
AMLbox
ขาประจำ
ขาประจำ
team: iDNG
Bike: Rocky Mt.
ตำแหน่ง: UDN 41000
ติดต่อ:

Re: ใช้ไฟหน้า-หลังอะไรกันบ้างครับ

โพสต์ โดย AMLbox »

apisakboss เขียน:ไฟฟน้า ultra fire ใช้มาปีกว่า ยังปกติดีทุกอย่าง ความสว่างใช้ได้เลย
รูปภาพ

ไฟท้าย bigeye ปีเดียวเปลี่ยนไป5อัน ขาล็อคไฟท้ายหักง่ายมาก แต่ก็ยังใช้แบบเดิมอยู่เพราะติดใจความสว่าง
รูปภาพ
เห็นด้วยเลยครับเรื่องขาบิ๊กอายหักเนี่ย
ก่นใช้ Moon ผมก็ใช้ตาโต ขามันหักไปอันนึง อันที่สองก็ยังซื้อแบบเดิม จนมาเจอ Moon นี่แหละ
Youtube : AML Box
facebook จักรยาน : iDNG MTB
facebook งาน DIY : งานไม้ homemade
ota_hay
ขาประจำ
ขาประจำ
team: unknow device
Bike: Wahoo 29er , TrinX Z5 MiniVelo
ตำแหน่ง: จันทบุรี

โพสต์ โดย ota_hay »

AMLbox เขียน:
apisakboss เขียน:ไฟฟน้า ultra fire ใช้มาปีกว่า ยังปกติดีทุกอย่าง ความสว่างใช้ได้เลย
รูปภาพ

รูปภาพ
เห็นด้วยเลยครับเรื่องขาบิ๊กอายหักเนี่ย
ก่นใช้ Moon ผมก็ใช้ตาโต ขามันหักไปอันนึง อันที่สองก็ยังซื้อแบบเดิม จนมาเจอ Moon นี่แหละ
แชร์กันหน่อยได้ไหมครับ ว่าเป็นโมเดลบิ๊กอายของยี่ห้ออะไร ?
เผื่อเป็นช้อมูลประกอบการตัดสินใจให้ท่านอื่น ๆ เลี่ยงยี่ห้อนั้น ๆ ครับ
ของรถผมใช้ของยี่ห้อ มาราธอน มาประมาณปีครึ่งแล้ว ขายังไม่หักครับ
Thaimtb มีบอร์ด"ไฟส่องสว่าง/อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์" แล้วนะครับ >>> http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=775
AMLbox
ขาประจำ
ขาประจำ
team: iDNG
Bike: Rocky Mt.
ตำแหน่ง: UDN 41000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย AMLbox »

ota_hay เขียน:
AMLbox เขียน:
รูปภาพ

รูปภาพ
แชร์กันหน่อยได้ไหมครับ ว่าเป็นโมเดลบิ๊กอายของยี่ห้ออะไร ?
เผื่อเป็นช้อมูลประกอบการตัดสินใจให้ท่านอื่น ๆ เลี่ยงยี่ห้อนั้น ๆ ครับ
ของรถผมใช้ของยี่ห้อ มาราธอน มาประมาณปีครึ่งแล้ว ขายังไม่หักครับ
ของผมก็มาราธอนครับ หักกลางอากาศเลย
อาจจะขึ้นอยู่กับสภาพเส้นทางด้วยมั้งครับ
Youtube : AML Box
facebook จักรยาน : iDNG MTB
facebook งาน DIY : งานไม้ homemade
DNA-
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896796313
ตำแหน่ง: ถนน หน ทาง

โพสต์ โดย DNA- »

ของผมลงกระทู้หล่ะ ตามลิ้งไป http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=986585
tstaigaa
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย tstaigaa »

ใช้ไฟแบบนี้ครับ
รูปภาพ
ไฟท้าย
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไฟส่องสว่าง / อุปกรณ์อิเลคโทรนิคอื่นๆ”