แนะนำร้านไฟฉายนะครับ ร้าน sunflashlight ครับ

รูปประจำตัวสมาชิก
ส.เสือดาวคะนอง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ♠♣♦♥
Bike: ตราจระเข้

Re: แนะนำร้านไฟฉายนะครับ ร้าน sunflashlight ครับ

โพสต์ โดย ส.เสือดาวคะนอง »

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
███████████████ # อายครูบ่รู่วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
███████████████ # หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
รูปประจำตัวสมาชิก
โอ๊ค
ขาประจำ
ขาประจำ
team: udon108 team
Bike: intense spyder, intense 5.5 fro, intense 6.6 evp, intense socom fro,intense carbine sl

Re: แนะนำร้านไฟฉายนะครับ ร้าน sunflashlight ครับ

โพสต์ โดย โอ๊ค »

ota_hay เขียน:เมื่อวันก่อนพึ่งสั่งซื้อไฟฉายให้พ่อตา + เครื่องชาร์จให้ตัวเอง + ปากกาแบบมีไฟฉายกับแสงเลเซอร์ในตัวมาเล่นกับแมว
บริการดีครับ ส่งของเร็ว แจ้งเลข ems ให้ลูกค้าทราบ(ไม่ต้องถามเหมือนร้านอื่น ๆ )

ปล.ช่วงนี้มีไฟฉายคาดหัวราคาไม่แพง เข้ามาใหม่หลายตัว
เอามาประยุกต์ติดตั้งกับจักรยานก็น่าสนใจดีนะครับ
:D :D :D
เณรแอร์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: โรงพยาบาลสกลนคร
Bike: MOSSO
ตำแหน่ง: ร.พ.สกลนคร ต.ธาตุเชิงชุม อ.เมือง จ.สกลนคร 47000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เณรแอร์ »

xปัก
raiarj
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-797 8949
Bike: รถเหล็ก สนิ่มสนิ่ม สีเดิมเดิม

โพสต์ โดย raiarj »

:D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไฟส่องสว่าง / อุปกรณ์อิเลคโทรนิคอื่นๆ”