เมื่อตาแมวกับพระจันทร์ทะเลาะกัน

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
almondseven
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Tern UNO

เมื่อตาแมวกับพระจันทร์ทะเลาะกัน

โพสต์ โดย almondseven »

ปกติใช้ไมล์ ตาแมว velo อยู่ครับ กับไฟตาแมวเหมือนกัน
แล้วไปเปลี่ยนค่าย เอาไฟพระจันทร์มาใส่รุ่น อุกาบาต 250
ปรากฎว่าไมล์น้องแมวรวนครับ
(ลองปั่นไม่เปิดไฟ...ไมล์ปกติครับ และลองกับ node1.1 ก็ปกติครับ)
มีใครเคยเจอปัญหานี้ไหมครับ
Zel
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Java mini cl 16 Speed Titanium Colour

Re: เมื่อตาแมวกับพระจันทร์ทะเลาะกัน

โพสต์ โดย Zel »

แสดงว่ามวลสารไม่ตรงกันให้แยกออกมาห่างๆกันไว้ครับ ซ้ายไปขวา หรือกลับไฟลงล่างลองสลับดูครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
almondseven
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Tern UNO

Re: เมื่อตาแมวกับพระจันทร์ทะเลาะกัน

โพสต์ โดย almondseven »

Zel เขียน:แสดงว่ามวลสารไม่ตรงกันให้แยกออกมาห่างๆกันไว้ครับ ซ้ายไปขวา หรือกลับไฟลงล่างลองสลับดูครับ
ขอบคุณครับ เอาแยกกันกันเล็กน้อยก็ปกติแล้วครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไฟส่องสว่าง / อุปกรณ์อิเลคโทรนิคอื่นๆ”