LED บอกทิศทาง มีรีโมต

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
liwan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Alone
Bike: Bianchi Attivo/ Missile stout/Specialized Sirrus

LED บอกทิศทาง มีรีโมต

โพสต์ โดย liwan »

ดูเข้าท่าดีนะครับ
wireless remote 2.4G, USB charge

รูปภาพ

สัญลักษณ์ทั้งหลาย กระพริบนะครับ ดูเป็นวิดิโอได้
ทดลองใช้อยู่ประมาณสิบวัน แบตหมดพอดีครับ
ชาร์ตครั้งนึง ใช้งานได้ประมาณสิบชั่วโมง

ปกติ LED จะติดในตำแหน่งของปลายลูกศร
วิ่งวนไปรอบๆ (standby)
เมื่อกด ทิศทาง จะไปติดกะพริบตามทิศทางที่กด
ติดอยู่ประมาณ 5 นาทีแล้วกลับมา standby
ถ้าไม่กดปุ่มอะไรเลย จะ standby ประมาณ 20 นาที
แล้วดับไปเองครับ
ปุ่ม backlight/standby
กดแล้วปล่อย จะเป็นไฟ backlight เป็น LED แสงสีขาว
กดค้าง จะเข้าโหมด standby

Pech Nonthanat
สมาชิก
สมาชิก
Bike: LG

Re: LED บอกทิศทาง มีรีโมต

โพสต์ โดย Pech Nonthanat »

ดูน่าสนใจครับ
พอมีราคาไหมครับผม
liwan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Alone
Bike: Bianchi Attivo/ Missile stout/Specialized Sirrus

โพสต์ โดย liwan »

ผมซื้อมาจาก ebaY ครับ 3 ชุด

<<< Click >>>

อยู่หาดใหญ่นะครับ เอามาติดกับเป้สะพายหลัง
ขี่มอไซด์ คนถามเพียบ มันสะดุดตายามค่ำคืนดี

ยังไม่ได้ลองตอนปั่นจักรยานเลย แหะ แหะ
ว่าจะทำรีวิว ก็ไม่มีเวลา
Pech Nonthanat
สมาชิก
สมาชิก
Bike: LG

โพสต์ โดย Pech Nonthanat »

liwan เขียน:ผมซื้อมาจาก ebaY ครับ 3 ชุด

<<< Click >>>

อยู่หาดใหญ่นะครับ เอามาติดกับเป้สะพายหลัง
ขี่มอไซด์ คนถามเพียบ มันสะดุดตายามค่ำคืนดี

ยังไม่ได้ลองตอนปั่นจักรยานเลย แหะ แหะ
ว่าจะทำรีวิว ก็ไม่มีเวลา
ทำเลยครับๆๆ จัดมา 3 ชุด เลยนะครับนั่น
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไฟส่องสว่าง / อุปกรณ์อิเลคโทรนิคอื่นๆ”