สอบถามวิธีการเซ็ต garmin 520 + strava แอนดรอยน์ ปั่นบนเทรนเนอร์ครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
NaveeSwift
สมาชิก
สมาชิก
team: ฺBIKE SUNDAY
Bike: merida 400

สอบถามวิธีการเซ็ต garmin 520 + strava แอนดรอยน์ ปั่นบนเทรนเนอร์ครับ

โพสต์ โดย NaveeSwift »

เซ็ตยังไงครับปั่นบนเทรนเนอร์แล้วมันไม่เคลื่อนที่เลยครับ รอบขาก็ไม่ขึ้น รบกวนด้วยครับ
edonkey
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Merida Scultura 4000, Ridley Noah, Canyon Ultimate, Canyon Aeroad, Specialized Venge Vias Disk, Pinarello Dogma F10 Disk, S-Works Venge Disc

Re: สอบถามวิธีการเซ็ต garmin 520 + strava แอนดรอยน์ ปั่นบนเทรนเนอร์ครับ

โพสต์ โดย edonkey »

ไม่มีรายละเอียดอะไรเลยเหรอครับ
ตัด Strava ออกก่อน
เอาแค่ Garmin 520 กับอุปกรณ์วัดความเร็ว วัดรอบขา มันทำงานปกติหรือยังครับ ไม่เกี่ยวอะไรกับเทรนเนอร์ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”