สอบถาม เรื่อง strava premium ครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
ตอบกลับ
arthitvet65
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Love Bike Chiang-rai
Bike: Lapierre Xelius Black FDJ 2012, Giant ATX7

สอบถาม เรื่อง strava premium ครับ

โพสต์ โดย arthitvet65 »

มีพี่ๆคนไหนได้เปิดใช้แบบ premium บ้างครับ พอดีสงสัยว่า สมมติเราเปิดใช้แค่ปีเดียว ปีถัดไปไม่ได้เปิดต่อ ข้อมูลที่เราลงไว้ในปีแรกจะหายมั๊ย พวก trophies case, GPS ที่โหลดมา

แล้วโดยรวม พี่ๆที่เปิดใช้แล้วคิดว่าคุ้มค่ากับการเปิดใช้มั๊ยครับ ผมชอบใช้ strava มากกว่า Endo เพราะชอบหลายๆอย่างแต่กลัวว่าเปิดใช้แล้วจะใช้ไม่คุ้มรึปล่าว ปกติปั่นอาทิตย์ละ 300 km ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kutoto
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-200-2606
team: TOTO BIKE
Bike: = จักรยาน

Re: สอบถาม เรื่อง strava premium ครับ

โพสต์ โดย kutoto »

ข้อมูลไม่แน่ใจว่าจะหายหรือเปล่านะครับ ส่วนใหญ่ผมว่าจะสิทธิ์การดูขอมูลแบบละเอียด

คุ้มไม่คุ้มแล้วแต่บุคคลเลยครับ สำหรับตัวผมคุ้มค่าดีครับใช้งานสะดวกทำให้มีไฟในการปั่น :twisted:
กดเลย TOTO BIKE กทม.(วัดอรุณ)

Strava (IOS, Adroid และ ไมล์ที่มี GPS) แอฟดีๆสำหรับนักปั่น+วิ่ง
ID = Anuwat Itthikamollert
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”