Lezyne Mega xl มีเฟิมแวร์มาใหม่ให้โหลดแล้วครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือหมอบเบาะโซฟา
สมาชิก
สมาชิก
team: TTL เทียนทะเล

Lezyne Mega xl มีเฟิมแวร์มาใหม่ให้โหลดแล้วครับ

โพสต์ โดย เสือหมอบเบาะโซฟา »

เมนูปรับเป็นแนวนอนได้แล้วครับ
และปรับปรุ่งอื่นๆอีกมากมาย

https://www.lezyne.com/gpsroot/gps_downloads.php

ใช้ดีก็เลยมาบอกต่อครับ
ไฟล์แนบ
images.jpeg-2.jpg (30.63 KiB) เข้าดูแล้ว 3269 ครั้ง
chomsak
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 022335000
Bike: Merida WhiteWater
ติดต่อ:

Re: Lezyne Mega xl มีเฟิมแวร์มาใหม่ให้โหลดแล้วครับ

โพสต์ โดย chomsak »

มีข่าวจะแก้เรื่องเวลาดึงสายชาร์จออกแล้วดับบ้างหรือเปล่าครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”