Edge 800 หา HRM RUN ไม่เจอครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Got_robot
สมาชิก
สมาชิก
team: ไร้สังกัด
Bike: TREK3900

Edge 800 หา HRM RUN ไม่เจอครับ

โพสต์ โดย Got_robot »

สาย HRM ตัวเก่าเพิ่งขาดไป เลยห้าวถอย HRM RUN มาใช้งานเพราะคิดว่าเอาไว้ใช้กับ 920XT ได้ด้วยตอนวิ่ง

แต่หลักๆจะเอาไว้ต่อกับ EDGE 800 ตอนปั่นเทรนเนอร์อยู่บ้านครับ วันนี้เพิ่งได้รับของ

ปรากฏแว่ ว่า EDGE 800 หา HRM RUN ไม่เจอครับ แต่ 920XT connect แบบ ชิวๆ

มีใครเคยเจอบ้างมั้ยครับ สงสัยต้องเสียตังค์ซื้อสายคาดอกใหม่ เอามาไว้ปั่นอย่างเดียวละ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”