แกะกล่อง LEZYNE MEGA XL GPS

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
รูปประจำตัวสมาชิก
ตาโจ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: แกะกล่อง LEZYNE MEGA XL GPS

โพสต์ โดย ตาโจ »

sue2528 เขียน:สามารถตั้งบอกกราฟความชันได้ไหมคับ

กลับมาโหลดข้อมูลเข้าคอมก็มีกราฟความชัดแสดงครับ แต่ที่ตัวเครื่องสามารถแสดงผลความสูงที่จุดที่อยู่ได้ครับ
sue2528
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0991128366
team: batman bike
Bike: miyata

Re: แกะกล่อง LEZYNE MEGA XL GPS

โพสต์ โดย sue2528 »

ใช้รุ่น mega xl ไม่มีภาษาไทย ต้องทำไงคับ
ตาโจ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ตาโจ »

sue2528 เขียน:ใช้รุ่น mega xl ไม่มีภาษาไทย ต้องทำไงคับ
ลองดูในเมนูย่อยครับ ถ้าหาไม่เจอลองไปให้ร้านที่ซื้อเขาตั้งให้ครับ โดยส่วนตัวผมแล้ว ตัวหนังสือภาษาอังกฤษอ่านง่ายกว่าตัวหนังสือภาษาไทยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”