มีใครใช้ iGpSport ไหมครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
อมรศักดิ์ สวัสดิ์ดวง
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: มีใครใช้ iGpSport ไหมครับ

โพสต์ โดย อมรศักดิ์ สวัสดิ์ดวง »

ผมก็ใช่อยู่ครับเจอปัญหาตลอดโดยเฉพาะตัว HRกินbattเป็นว่าเล่นแจ้งปัญหาไปกับK.tasamaleeบายเบียงตลอดเวลาทั้งๆที่ผมซื้อกับเขาทั้งชุดใช้มาเกิดปัญหาตลอดแถมพอถามบ่อยๆบล็อคfaceไปดื่อๆเสียความรู้สึกมากครับใครไม่เจอผมไม่รู้แต่ผมเจอครับ :oops:
รูปประจำตัวสมาชิก
JAMISLitKung
สมาชิก
สมาชิก
team: 9 SPIRIT SADAO
Bike: Rit Khao Yai
ตำแหน่ง: อ.สะเดา จ.สงขลา 90170

โพสต์ โดย JAMISLitKung »

ผมใช้ 20E อยู ตอนนี้ โหลดแผนที่เส้นทางปั่นลงคอมไม่ได้ เป็นมา 2 สัปดาห์แล้ว คิดว่าตัวไมล์เสีย สอบถามไป ได้คำตอบเพียงว่า
ตอนนี้ระบบมีปัญหาครับ ทางเมืองนอกกำลังแก้ไข
ก็ไม่เข้าใจอยู่ดี
สงวน
สมาชิก
สมาชิก
team: ชมรมจักรยาน อ. โกสุมพิสัย จ.มหาสารคาม
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สงวน »

ผมกำลังใช้มีปัญหาตัวเลขระยะทางผมปั่น25กมแต่ตัวเลขขึ้น52mจะต้องแก้อย่างไรครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”