ใช้ Wahoo Tickr X กับ การ์มิน 820

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
tonraks
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0639655649
team: Lampang Roadrunner

ใช้ Wahoo Tickr X กับ การ์มิน 820

โพสต์ โดย tonraks »

จะตั้งค่าใช้ Wahoo Tickr X ใช้กับการ์มิน 820 ให้ขึ้นทั้งรอบขาและ hr ยังไงครับ ตอนนี้ขึ้นแต่ hr อย่างเดียวครับ
"คนโดนทิ้งพูดอะไรมากไม่ได้ ส่วนคนที่ทิ้งกันไปมีใหม่(ทันที)พูดยังไงก็ถูกเสมอ"
Krung SanpaUdom
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ใช้ Wahoo Tickr X กับ การ์มิน 820

โพสต์ โดย Krung SanpaUdom »

มันเป็น HR monitor นี่ครับ ไม่ใช่ Cadance sensor เพราะฉะนั้นรอบขาไม่ขึ้นอยู่แล้ว
nung4u
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ใช้ Wahoo Tickr X กับ การ์มิน 820

โพสต์ โดย nung4u »

ผมไม่เคยใช้รุ่นนี้น่ะครับ แต่ลองใช้แอพของมัน wahoo fitness รอบขาขึ้นมั้ยครับ ถ้าขึ้น 820 อาจจะไม่ซัพพอร์ทก็ได้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”