GARMIN820 FW 4.1 มาแล้วนะครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
nervro
สมาชิก
สมาชิก

GARMIN820 FW 4.1 มาแล้วนะครับ

โพสต์ โดย nervro »

AUTO UPDATE ได้เลยเมื่อ connect กับโทรศัพท์

มีฟังค์ชั้น LIVETRACK AUTOSTART ครับ ไม่ต้องมาคอยเปิดแล้ว...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”