มีใครคิดถึงสมาชิกเก่าๆของThaimtbบ้างมั้ยครับ

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
Cycling B®y
ขาประจำ
ขาประจำ
team: RAWAI Criterium Team. Phuket.

Re: มีใครคิดถึงสมาชิกเก่าๆของThaimtbบ้างมั้ยครับ

โพสต์ โดย Cycling B®y »

tEE2009 เขียน:ผม สมาชิกใหม่ ไม่ทันกระดานแดง ที่ว่าครับ :mrgreen: //

คิดถึง คุณ giro หายไปนานนนนน
แกไม่ได้หายไปไหนครับ ก็ยังปั่นอยู่ แต่ไม่ค่อยเข้ามาโพส..
▄▀▄▀ รายงายสด ผลการแข่ง พร้อมวีดีโอ การแข่งจักรยานโปรทัวร์ https://www.facebook.com/groups/183810108467489/ ▄▀▄▀
__________________________________________________________________________________
รูปประจำตัวสมาชิก
รตอ.ละม่อม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0917687182
team: ไม่มี
Bike: เสือภูเขามั่ง เสือหมอบมั่ง เบื่อๆก็ขี่ฟีโน่
ตำแหน่ง: กุงเตป

Re: มีใครคิดถึงสมาชิกเก่าๆของThaimtbบ้างมั้ยครับ

โพสต์ โดย รตอ.ละม่อม »

คนเก่าไม่ยอมแก่ สวัสดีครับผม ศักดิ์ดา0859520380 จำได้ทุกคน ;-)
เบื่อๆอยากๆ
ครูชิต
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1340-760x
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพปราจีนบุรี
Bike: Trek elit 8.9 ปี 2012 Infinite spad ปี2016 หมอบคาร์บอน CUBE
ตำแหน่ง: วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ครูชิต »

mongkol_gm เขียน::mrgreen: :D :mrgreen: :D

คิดถึงเจ้fangfun ฟางฝัน ตอนนี้เป็นยังไงไม่รู้ สบายดีหรือเปล่ครับ :lol: :lol: :lol: :lol:
ยังอยู่เหมือนเดิมครับ ขอเปลี่ยนชื่ออย่างเดียว อยู่ใต้เฮียนั่นแหละ :roll: :roll: :lol: :lol:
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.
Tam081-343-6644
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-343-6644
Bike: Gitane / Mercier / Tokyo Bike / Olmo

โพสต์ โดย Tam081-343-6644 »

รตอ.ละม่อม เขียน:คนเก่าไม่ยอมแก่ สวัสดีครับผม ศักดิ์ดา0859520380 จำได้ทุกคน ;-)
สวัสดีครับ :)
The number of bikies you should have = n+1, where n = the number you currently have
~Ai~
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ~ ❤❤❤❤ ~
team: ~ C.G.MOTO~
Bike: ~ ❤ DAHON ❤~

โพสต์ โดย ~Ai~ »

สวัสดีค่ะ....ชื่อ หนมตาล พี่ๆเรียก....น้องไอ อาอิ ฮองเฮา เจ้าดำ..... :lol:
ถ้าพูดถึงสมาชิกที่คิดถึงคนเก่าแก่ นึกถึงเจ้วาสผู้หญิงบึกบึน ที่เคยโวยวายกับเราว่าเข้ากระดานแดงไม่ได้ แล้วใช้เราเข้ามาที่นี่
ที่เจ้เข้ากระดานแดงไม่ได้เพราะตอนนั้นมีการถ่ายโอนข้อมูลบางอย่างทำให้ท่านที่สมัครสมาชิกใหม่..ยังไม่สามารถโพสอะไรได้ ดูได้อย่างเดียว ทำให้เราได้รู้จักที่นี่.....รู้จักพี่ๆหลายๆท่าน ได้ประสบการณ์ความคิดจากหลายๆท่าน และได้ปั่นจักรยานหลายประเภท
ถ้าพูดถึงกระดานแดงก็จะนึกถึงเจ้ก่อนเลยถือว่ามีบุญคุณ

ถ้าพูดถึงคนแก่...ก็มักจะนึกถึงป้าหมอน เพราะชอบเอาประวัติ 80ปีมาลง
รู้จักกันครั้งแรกคือกระทู้ "ทำกับข้าวไม่เป็นอย่าเอาทำเมีย" ไอเห็นคนพูดจาดูถูกผู้หญิงไม่ได้..จัดเต็มให้ทุกที

เลยเป็นที่กล่าวขาล หมอนอยู่ไหนไออยู่นั่น
:lol: (คนนี้คิดถึงเฉยๆไม่ต้องมาหาก็ได้นะคะ ตอนนี้ยังไม่มีตังค์ซื้อหวย) :lol:
The Ai Real Estate Agent
C.G.MOTOR FB:หนมตาล
ROAD
สมาชิก
สมาชิก
team: ทีม ตูดปอด
Bike: เสือหมอบรุ่นล่าสุด.

โพสต์ โดย ROAD »

ที่รู้ๆ เจ๊ วาสนา ไม่ใช่ผู้หญิงนะ :lol:
"คนไทยรักกัน"
~Ai~
ขาประจำ
ขาประจำ

ROAD เขียน:ที่รู้ๆ เจ๊ วาสนา ไม่ใช่ผู้หญิงนะ :lol:
ทราบค่ะ...แต่ที่นู๋พูดถึงเจ้ เพราะมุมที่เป็นเจ้ เป็นมุมที่นู๋คุยด้วยมากที่สุดค่ะ :lol:

ป้าหมอนก็ไม่ใช่ผู้หญิงค่ะ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ครูชิต
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1340-760x
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพปราจีนบุรี
Bike: Trek elit 8.9 ปี 2012 Infinite spad ปี2016 หมอบคาร์บอน CUBE
ตำแหน่ง: วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ครูชิต »

~Ai~ เขียน:
ROAD เขียน:ที่รู้ๆ เจ๊ วาสนา ไม่ใช่ผู้หญิงนะ :lol:
ทราบค่ะ...แต่ที่นู๋พูดถึงเจ้ เพราะมุมที่เป็นเจ้ เป็นมุมที่นู๋คุยด้วยมากที่สุดค่ะ :lol:

ป้าหมอนก็ไม่ใช่ผู้หญิงค่ะ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
พูดถึงดีนัก สมพงษ์39 มาบอกว่ามาแว้ววววววววววววววววววววว :lol: :lol: :lol:
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.
~Ai~
ขาประจำ
ขาประจำ

ครูชิต เขียน:
~Ai~ เขียน:

พูดถึงดีนัก สมพงษ์39 มาบอกว่ามาแว้ววววววววววววววววววววว :lol: :lol: :lol:
:o มาจริงก็ งานเข้าครูชิตสิคะทีนี้ :lol:
แม่อุ๊
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย แม่อุ๊ »

merf เขียน:รุ่นกระดานแดง
มีหลายนามเลยครับที่เป็นตำนาน
pommmmm
คนกันเอง
qwerty
อัดเฟือง...
:mrgreen: :lol:
แนวกวนๆแบบนี้ มีอีกเท่าที่จำได้ก็ เด็กแนว :lol: :lol:
นายsolo/2500จักรยานเพื่อชีวิต

เอาที่มีสาระบ้างดีกว่า
พี่ ZOOP นักกีฬาไตรฯ
น้าหวัง WANG ผู้ชำนาญ GPS
น้า เก่ง บ้านบึง
T.Harcore
ท.แก่นแท้
The red haro
ป๋า oop บ้านโป่ง
น้าหมึก 2300
กิ๊กกะไบค์
ฯลฯ
ส่วนคุณหมอ =JFK= แกผันตังไปขี่บิกไบค์อยู่พักนึง เห็นมีเจ้าเยี่ยว hayabusa อยู่ในคอกด้วย
ล่าสุดเมื่อสักราวสองปีก่อนก็มีคนแอบเห็นท่านไปดำน้ำดูประการัง :lol:
จากนั้นก็ไม่ค่อยได้ข่าวคราวของท่านอีก
แก้ไขล่าสุดโดย แม่อุ๊ เมื่อ 16 ก.พ. 2012, 10:08, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Feeday
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มรวมมิตร & ตะลอน ชิวชิว TalOn ChiLL Chill
Bike: ผุผุ-เก่าๆ-ยืมมา

โพสต์ โดย Feeday »

แม่อุ๊ เขียน:
merf เขียน:รุ่นกระดานแดง
มีหลายนามเลยครับที่เป็นตำนาน
pommmmm
คนกันเอง
qwerty
อัดเฟือง...
:mrgreen: :lol:
แนวกวนๆแบบนี้ มีอีกเท่าที่จำได้ก็ เด็กแนว :lol: :lol:
นายsolo/2500จักรยานเพื่อชีวิต

เอาที่มีสาระบ้างดีกว่า
พี่ ZOOP นักกีฬาไตรฯ
น้าหวัง WANG ผู้ชำนาญ GPS
น้า เก่ง บ้านบึง
T.Harcore
ท.แก่นแท้
The red haro
ฯลฯ
ส่วนคุณหมอ =JFK= แกผันตังไปขี่บิกไบค์อยู่พักนึง เห็นมีเจ้าเยี่ยว hayabusa อยู่ในคอกด้วย
ล่าสุดเมื่อสักราวสองปีก่อนก็มีคนแอบเห็นท่านไปดำน้ำดูประการัง :lol:
จากนั้นก็ไม่ค่อยได้ข่าวคราวของท่านอีก
สวัสดีค่ะ จำกันได้ไหมค่ะ แม่อุ๊ อิอิ :D :D
THE COURSE OF TRUE ANYTHING NEVER DOES RUN SMOOTH.
อยากรู้เช็คIPจิอิอิ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: I am Gary Fisher
team: PTT Bike Race
Bike: Gary Fisher Bigsur 2000 / Gary Fisher X-Caliber 1998 / Surly Troll / Trek Madone 2.3 (2013) / Bianchi Sampre 2011

โพสต์ โดย อยากรู้เช็คIPจิอิอิ »

สมาชิกบอร์ดเก่า รายงานตัวขอรับ ^__^"
Dirt road adventures across the world.

"ถ้าใจถึง.....ก็ไปถึง"
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สมพิศ »

แม่อุ๊ เขียน: .......
เมื่อวันวาเลนไทน์ผมโทรไปหา บอกว่าช่วงปีใหม่ไปปีนเขาหิมาลัยมาครับ ตอนนี้ปีนเขา ดำน้ำ บิกไบค์กำลังเข้าทาง แต่ก็แอบเข้ามาที่นี่กำลังมองหารถพับให้ลูกชายครับ :mrgreen:
Cycling B®y
ขาประจำ
ขาประจำ
team: RAWAI Criterium Team. Phuket.

โพสต์ โดย Cycling B®y »

คุณ =JFK= พบแกได้ที่เวป siamnaliga ครับ แกอยู่ที่นั้น.. :D
▄▀▄▀ รายงายสด ผลการแข่ง พร้อมวีดีโอ การแข่งจักรยานโปรทัวร์ https://www.facebook.com/groups/183810108467489/ ▄▀▄▀
__________________________________________________________________________________
แม่อุ๊
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย แม่อุ๊ »

Cycling B®y เขียน:
Tam081-343-6644 เขียน:คุณ Cycling B@y พอจะทราบข่าวคราวคุณโจบ้างมั้ยครับ
เมื่อหลายปีแล้วเพื่อผมเอาเฟรม Ti ไปเชื่อมหูจับดิสกับคุณ โจ...หลังจากนั้นก็ไม่เห็นอีกเลยครับ. :D
รูปภาพ
น่าจะเป็นคุณโจนี้กระมังเจ้าคะ
http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkatoo.pl?id=106310
http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkatoo.pl?id=182421
สมพิศ เขียน:
แม่อุ๊ เขียน: .......
เมื่อวันวาเลนไทน์ผมโทรไปหา บอกว่าช่วงปีใหม่ไปปีนเขาหิมาลัยมาครับ ตอนนี้ปีนเขา ดำน้ำ บิกไบค์กำลังเข้าทาง แต่ก็แอบเข้ามาที่นี่กำลังมองหารถพับให้ลูกชายครับ :mrgreen:
:o :o :o :o :o ซู้ยอด !!!!!!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”