หาซื้อเฟือง 16T หลังหมอบ โม่ชิ ได้ที่ไหน

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
aodchatchawan
สมาชิก
สมาชิก
team: ทีมเสือสันกำแพง

หาซื้อเฟือง 16T หลังหมอบ โม่ชิ ได้ที่ไหน

โพสต์ โดย aodchatchawan »

สอบถามคับ จะหาซื้อเฟืองหลังหมอบ โม่ชิมาโน่ ***เอาเฉพาะเฟือง 16ฟัน เพียงเฟืองเดียว เท่านั้น*** หาซื้อได้ที่ร้านไหนคับเชียงใหม่ หรือต้องสั่งทางเวป ราคาเท่าไหร่ ไม่รู้มันจะมีแยกขายหรือป่าว ขอคำแนะด้วยคับ ขอบคุณคับ
Suphanan
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Giant XCT LTD, TREK 4300, GIANT RINCON

Re: หาซื้อเฟือง 16T หลังหมอบ โม่ชิ ได้ที่ไหน

โพสต์ โดย Suphanan »

ได้หรือยังครับ ผมอยู่ลำพูนอยากได้เหมือนกันเอามาใส่ภูเขา 10SP
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”