[Bangkok Bike Lane] ปั่นจักรยานในกรุงเทพ

เจอวิดีโอ หรือ Youtube วีดีโอที่น่าสนใจ โพสได้ที่นี่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bellelab
สมาชิก
สมาชิก

[Bangkok Bike Lane] ปั่นจักรยานในกรุงเทพ

โพสต์ โดย bellelab »

ขอแนะนำรายการ Bangkok Bike Lane ทาง MiNiFYER Channel
เป็นช่องของผมเองครับ
เนื้อหาหลักคือการพาผู้ชมไปพบกับถนนในกรุงเทพ ด้วยสปิดของจักรยาน บรรยากาศรอบข้าง รวมถึงเพื่อนรวมใช้ถนน

อันนี้เป็นวิดีโอแนะนำรายการครับ

โดยผมจะมาอัพเดทตอนใหม่ เมื่อผมได้เดินทางไปธุระในที่ต่าง ๆ นะครับ
แต่ไม่ต้องกลัวว่าจะน้อย ผมใช้จักรยานเป็นพาหนะหลักครับ

ส่วนใครมีข้อแนะนำ ติ ชม ก็โพสต์ไว้ได้เลยครับ
bellelab
สมาชิก
สมาชิก

Re: [Bangkok Bike Lane] ปั่นจักรยานในกรุงเทพ

โพสต์ โดย bellelab »

อัพเดท 2 วิดีโอครับ

ไปรับเสื้อ Bike For Dad

ไปร่วมกิจกรรม DS#3 ของกลุ่ม Dahon Society
boybancha
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0917123324
team: Brv cycling club
Bike: la elite 2.2

Re: [Bangkok Bike Lane] ปั่นจักรยานในกรุงเทพ

โพสต์ โดย boybancha »

เยี่ยมครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “วิดีโอน่าสนใจ”