บันทึกจักรยานของนายหนวด จากกองขยะหลังบ้านสู่คุณค่าในจิตใจ ราคาที่ไม่สามารถซื้อได้

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
รูปประจำตัวสมาชิก
partylista
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Indy Bike Rider
Bike: vintage bike px10-E

Re: บันทึกจักรยานของนายหนวด จากกองขยะหลังบ้านสู่คุณค่าในจิตใจ ราคาที่ไม่สามารถซื้อได้

โพสต์ โดย partylista »

GT-WEST เขียน:ร้านนี้เสือมารถอยู่ที่ไหนครับ ช่วยบอกทีครับ
เสือมารถ โอบีวัน เป็นรุ่นพี่ในกลุ่มผมเองครับ พี่เค้าไม่ได้เป็นร้านจักรยานนะครับ
แต่พี่เค้าเป็นมือขวาของพี่เจไดตุ๋ยครับ โดยส่วนตัวพี่เค้ารับซ่อมมอไซค์และซ่อมเครื่องยนต์เป็นงานอดิเรกครับ
งานอดิเรกนะครับ ซึ่งพี่เค้าเก่งเรื่องดัดแปลงเก่งมาก diyเก่งด้วย
ซึ่งร้านของพี่เจไดตุ๋ยที่เสือมารถอยู่ อยู่ที่ บ้านกล้วยไทรน้อย กม3ครับ
ชื่อร้านกม3ฮาร์ดแวร์ ขายเครื่องมือก่อสร้างครับ สนใจแวะเข้าไปพูดคุยหรือปรึกษาพี่แกได้เลยครับ
GT-WEST
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-2978736
Bike: GT,WILD WEST

Re: บันทึกจักรยานของนายหนวด จากกองขยะหลังบ้านสู่คุณค่าในจิตใจ ราคาที่ไม่สามารถซื้อได้

โพสต์ โดย GT-WEST »

partylista เขียน:
GT-WEST เขียน:ร้านนี้เสือมารถอยู่ที่ไหนครับ ช่วยบอกทีครับ
เสือมารถ โอบีวัน เป็นรุ่นพี่ในกลุ่มผมเองครับ พี่เค้าไม่ได้เป็นร้านจักรยานนะครับ
แต่พี่เค้าเป็นมือขวาของพี่เจไดตุ๋ยครับ โดยส่วนตัวพี่เค้ารับซ่อมมอไซค์และซ่อมเครื่องยนต์เป็นงานอดิเรกครับ
งานอดิเรกนะครับ ซึ่งพี่เค้าเก่งเรื่องดัดแปลงเก่งมาก diyเก่งด้วย
ซึ่งร้านของพี่เจไดตุ๋ยที่เสือมารถอยู่ อยู่ที่ บ้านกล้วยไทรน้อย กม3ครับ
ชื่อร้านกม3ฮาร์ดแวร์ ขายเครื่องมือก่อสร้างครับ สนใจแวะเข้าไปพูดคุยหรือปรึกษาพี่แกได้เลยครับ
ขอบคุณครับ

ขอถามเพิ่มครับ
บ้านกล้วยไทรน้อย กม3ครับ
ชื่อร้านกม3ฮาร์ดแวร์ ขายเครื่องมือก่อสร้าง
อยู่ช่วงไหนครับ
เสือแพ่ว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815960695
team: ไม่มี
Bike: challenger sportracer,KHS,K2

โพสต์ โดย เสือแพ่ว »

:P สุดยอดครับ ผมอ่านไปแอบยิ้มไป มุกเยอะน่าเขียนหนังสือขายนะครับ 5555 ขอให้มีความสุขกับการปั่นจักรยานต่อไปครับผ๊ม
จงถามตัวเองอยู่เสมอว่าเคยให้อะไรกับคนอื่นบ้างไม๊
Day Hasa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Fat Bike Rayong ,Touring & Adventure
Bike: TREK Pure, ,MINIMAX 20", F2 16", Surly Pugley ขาว, ดำ-แดง Fat Boy Speciallized

โพสต์ โดย Day Hasa »

ชอบมากกกก ความพยายามเป็นเลิศ เป็นกระทู้แรก เกือบ จะสองปี แล้วที่ผมเข้าหายไปและเข้ามาอ่าน แบบรวดเดียวจบ :lol: ไปหละครับ งานเลิกแล้ววววว :P :P
http://www.thaimtb.com/forum/download/f ... id=3283851

นายเดชา นันทจันทร์ W/S
บริษัท สตาร์ปิโตรเลี่ยมรีไฟน์นิ่งมหาชน จำกัด
เลขที่ 1 ถนน I-3B นิคมอุตสาหกรรม มาบตาพุด ระยอง
อ. เมือง จ. ระยอง
21150

http://track.thailandpost.co.th/trackin ... fault.aspx
Jawsmaster
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized E5
ตำแหน่ง: ลพบุรี

โพสต์ โดย Jawsmaster »

พี่สุดยอดมากครับ เป็นผมถอดใจตั้งแต่เห็นรถแล้ว :o
ขอคาระวะจากใจ
รูปภาพ

ขออนุญาตยืมรูปมาทำนะครับ :mrgreen:
flyingdevil
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DRT
Bike: S-Works Tarmac SL3

โพสต์ โดย flyingdevil »

ชอบมากครับ อ่านเพลินเลย สุดยอดจริงๆ
"Hard to ride fast but Easy to try"
ธนาคารกรุงไทย บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 3170125400 ชื่อบัญชี ถิรวรรธน์ ระวะรักษ์
yutisat
สมาชิก
สมาชิก
Bike: หมอบ นีโอ-วินเทจ
ตำแหน่ง: สมุทรปราการ

โพสต์ โดย yutisat »

สนุกมากเลยครับ ยกนิ้วให้เลย
【ロードバイク ▪ ビンテージ】
http://www.facebook.com/yutiwansawad
มณตรี
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0926569426

โพสต์ โดย มณตรี »

ติดตามตั้งแต่หน้าแรกถึงสุดท้าย

ชื่นชมครับ สนุกดี :lol: :lol: :lol: :lol:
winnarat
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย winnarat »

เขียนได้ฮามากครับโดยเฉพาะตอนแม่เมิง เหมาะกับคนงบน้อยจริงๆ
punya467
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rayong road bike, On/Off cycling
Bike: NICH LTD

โพสต์ โดย punya467 »

ฝุดๆ ชื่นชมครับ :mrgreen:
ลูกเผลอแล้วเจอกัน
waranon1974
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Super Six EVO Hi-Mod
ตำแหน่ง: 111/11 ถนนรัษฎา ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง 92000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย waranon1974 »

สุดๆ
NOKNICE
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด,ปั่นตามใจตรู
Bike: MERIDA MATT 40D(ของแฟน),Trek8500 , Storck G2

โพสต์ โดย NOKNICE »

ตามลิ้งค์มาขอชื่นชมครับ :mrgreen:
Cycling B®y
ขาประจำ
ขาประจำ
team: RAWAI Criterium Team. Phuket.

โพสต์ โดย Cycling B®y »

สุดยอดมากครับ..อ่านเพลินเลย. :lol:
▄▀▄▀ รายงายสด ผลการแข่ง พร้อมวีดีโอ การแข่งจักรยานโปรทัวร์ https://www.facebook.com/groups/183810108467489/ ▄▀▄▀
__________________________________________________________________________________
szx7
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0878061166
team: nbb
Bike: giant

โพสต์ โดย szx7 »

:D สุดยอดครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”