Cruiser Bike ของผมและของพระเอกตัวจริงครับ อยากเห็น Cruiser Bike คันโปรดของเพื่อน ๆ สมาชิกบ้างนะครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
รูปประจำตัวสมาชิก
california
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Schwinn Cruiser SSX, Nirve Cruiser For Paul Frank - Skurvy Road Warrior

Re: Cruiser Bike ของผมและของพระเอกตัวจริงครับ อยากเห็น Cruiser Bike คันโปรดของเพื่อน ๆ สมาชิกบ้างนะครับ

โพสต์ โดย california »

courreges เขียน:พึ่งได้มาครับ
ก่อนอื่นต้องขอโทษที่ไม่ได้เข้ามานานมากเลยครับ ดีใจจริงๆครับที่ได้เห็นครุยเซอร์งามๆมาโชว์กัน คันนี้ก็ Schwinn แต่จะเป็นรุ่นใหม่หน่อยมี Cup Holder ที่วางถ้วยน้ำหรือกระป๋องน้ำดื่ม สวยงามตามแบบฉบับ Schwinn ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
california
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Schwinn Cruiser SSX, Nirve Cruiser For Paul Frank - Skurvy Road Warrior

Re: Cruiser Bike ของผมและของพระเอกตัวจริงครับ อยากเห็น Cruiser Bike คันโปรดของเพื่อน ๆ สมาชิกบ้างนะครับ

โพสต์ โดย california »

ขอบคุณ คนรักครุยเซอร์ ทุกท่านที่สละเวลานำรถสวยๆมาโชว์ให้ชมกัน อยากให้มาแชร์มาโชว์กันครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”