Vintage โดนขโมยยกข้ามรั้วออกจากบ้าน

รถสูญหายแจ้งข้อมูลห้องนี้เลยครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
golfyrider
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ยะลาฮาเฮ คนบ้าปั่นจักรยาน
Bike: cannondale Killer V (copy ไทยทำ) - เสือหมอบแฮนด์ตรงมือสองจากญี่ปุ่น
ตำแหน่ง: ยะลา

Vintage โดนขโมยยกข้ามรั้วออกจากบ้าน

โพสต์ โดย golfyrider »

ไม่ใช่รถผมหรอก แต่รถใคร ใครก็หวงนะ เลยช่วยแชร์

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

พบเห็นรบกวนช่วยแจ้งที่เพจ https://www.facebook.com/BikeCafebyBlac ... ref=stream ทีนะครับ
กำลังมองหาซื้อจานเสือหมอบพร้อมกะโหลก กับ​แฮนด์​โอเวอร์​ไซส์​ ยกเล็ก​น้อย​ ไม่เน้นหรูขอแค่ใช้งานได้ก็พอครับ
เปิดตำนานเสือหมอบแฮนด์ยก คันใหม่ คันเก่าเก็บเข้ากรุเพราะซ่อมไม่ไหวแล้ว 5555 >>>คลิ๊ก<<<
รีวิวโปรแกรมจดบันทึกสถิติการปั่น สำหรับคนที่ใช้ไมล์ธรรมดา >>>คลิ๊ก<<<
Hayabusa
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: o888745599
team: ระยอง
Bike: GT I-drive4 1.0, Trek 8500
ตำแหน่ง: Rayong

Re: Vintage โดนขโมยยกข้ามรั้วออกจากบ้าน

โพสต์ โดย Hayabusa »

รับทราบ เห็นสภาพแล้วเจ้าของคงรักมันมาก สวย!!!
รูปประจำตัวสมาชิก
zeeiouzzz
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-80000-30
team: Guttural Goregrind
Bike: จักรยานสีแดง
ตำแหน่ง: นนทบุรี

Re: Vintage โดนขโมยยกข้ามรั้วออกจากบ้าน

โพสต์ โดย zeeiouzzz »

ขอให้เจอไวไวนะครับ เอาใจช่วย
ออกตัวเสียงดัง ออกตังค์เงียบกริ๊บ . . .
นายไพศาล ตั้งเขาทอง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-9954669
team: ไม่มี
Bike: gaint

โพสต์ โดย นายไพศาล ตั้งเขาทอง »

เกรงว่ามันเอาไประเบิดขาย ให้สังเกตุอุปกรณ์ด้วยอย่าไปเห็นแก่ของถุกกลายเป็นช่วยโจร
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งรถหาย”