หายคู่เลยครับ โตเกียวไบค์ ไซค์47

รถสูญหายแจ้งข้อมูลห้องนี้เลยครับ
ตอบกลับ
aeim
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Dawes ace

หายคู่เลยครับ โตเกียวไบค์ ไซค์47

โพสต์ โดย aeim »

โตเกียวไบค์สีขาวกับสีน้ำเงินครับ หายไปเช้าวันเสาร์จอดไว้ที่ทำงานในซ. พหลโยธิน29(ตรงข้ามตึกช้างครับ)เพิ่งเข้าออฟฟิตวันนี้เลยเพิ่งรู้ครับ แจ้งความไว้กับสน. พหล แล้ว มีกล้องวงจรปิดจับภาพไว้ค่อนข้างชัดครับ ยังไงฝากเพื่อนๆระวังกันไว้นะครับ ยกข้ามรั้วแน่นหนาสองคันใช้เวลาไม่ถึงนาที ขอฝากกับร้านค้าถ้ามีคนนำมาขายโปรดระวังครับ คันสีขาวไม่มีสติ๊กเกอร์โตเกียวด้านข้างครับ(ทำสีใหม่)ถ้ารู้วิธีลงรูปจะนำหน้าโจรมาให้ชมกันครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยระวังกันนะครับ :cry:
รูปประจำตัวสมาชิก
menkd17
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0898159154
team: VR2C
Bike: Mini java - specialized allez-java fit - giant tcr
ตำแหน่ง: จตุจักร
ติดต่อ:

Re: หายคู่เลยครับ โตเกียวไบค์ ไซค์47

โพสต์ โดย menkd17 »

รูปภาพ
รูปภาพ

จัดการให้แล้วครับ คันสีน้ำเงิน แฮนด์ตัดมานะครับ สังเกตุไม่ยาก รบกวนเพื่อนสมาชิกพบเจอ แจ้งเบาะแสให้ด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งรถหาย”