!!!แจ้งรถจักรยานพับ dahon mu8 สีขาวหายครับ!!!

รถสูญหายแจ้งข้อมูลห้องนี้เลยครับ
ตอบกลับ
mr.num
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0891045755
team: อิสระ
Bike: SPECIALIZED M5 ALIEZ COMP#BMC team elite01

!!!แจ้งรถจักรยานพับ dahon mu8 สีขาวหายครับ!!!

โพสต์ โดย mr.num »

พี่พี่เพื่อนๆทุกคนครับใครพบเห็นช่วยแจ้งด้วยน่ะครับ
รถอยู่หลัง กฟผ.บางกรวยครับ เป็นรถของพี่ในกลุ่ม
ขี่อยู่ใน กฟผ.รถได้ถูกขโมยในคืนวันเสาร์เวลา
ตี 2 ของวันอาทิตย์ไอ้หัวขโมยมันปีนข้ามกำแพง
แล้วยกไปมันขี่จักรมาดูต้นทางในคืนวันศุกร์แล้ว
แฟนพี่เขาดูกล้องของข้างบ้านแล้วแต่เห็นน่ามันไม่ชัด
รถจะมีตำนิที่ตรงตัวขาที่พับจะมีรอยร้าวเห็นได้ชัด
ชุดล้อจะเป็นล้อประกอบใหม่ดุมสีนำ้เงิน ก็เลยให้แฟน
พี่เวาไปแจ้งความไว้ รบกวนหน่อยน่ะครับ
ขอขอบคุณ Thai mtb
รูปประจำตัวสมาชิก
ณุ bj
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy
Bike: M5 เก่าๆ

Re: !!!แจ้งรถจักรยานพับ dahon mu8 สีขาวหายครับ!!!

โพสต์ โดย ณุ bj »

อยู่แถวบางแคจะช่วยดูให้ครับ..ขอให้ได้รถคืนนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งรถหาย”