ขอพื้นที่หน่อยครับเรื่องด่วนมากจริงๆ !!! รถหายแถวถนน พระอาทิตย์ครับ

รถสูญหายแจ้งข้อมูลห้องนี้เลยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
MonkeyAstro
สมาชิก
สมาชิก

Re: ขอพื้นที่หน่อยครับเรื่องด่วนมากจริงๆ !!! รถหายแถวถนน พระอาทิตย์ครับ

โพสต์ โดย MonkeyAstro »

จะได้คืนไหมนี่เสียดายแทนเลยครับ
ให้บริการ Hosting | จำหน่าย ชุดเด็ก
sunchirow
สมาชิก
สมาชิก
Bike: bridgtstone ล้อ 26 นิ้ว
ติดต่อ:

Re: ขอพื้นที่หน่อยครับเรื่องด่วนมากจริงๆ !!! รถหายแถวถนน พระอาทิตย์ครับ

โพสต์ โดย sunchirow »

ผมอยู่ท่าเตียน เดี๋ยวจะคอยดูตลาดของเก่าท่าเตียนให้ครับ
gunnerplus
สมาชิก
สมาชิก
Bike: MTB
ตำแหน่ง: Zone onnut ตลาดเอี่ยมสมบัติ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย gunnerplus »

ผมซื้อรถใหม่ ก็กลัวโดนขโมยเหมือนกัน เข้าใจความรู้สึก ของรักโดนเอาไป ขอให้เจอเร็วๆนะครับ
" ปั่นไม่เก่ง แต่ปั่นไม่หยุด "
lighter2499
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896847903
team: บินเดี่ยว
Bike: panasonic

โพสต์ โดย lighter2499 »

ผมว่า ลองดูที่คลองหลอดอะครับ แต่เท่าที่ทราบนะครับ จะมีวัยรุ่นขโมยมาแล้วเอามาขายต่อให้อีกทีนึงแล้วจะเอามาพักไว้ที่ห้องเช่าแถวคลองหลอด เวลาเค้าขโมย เค้าจะเอาไปเก็บไว้ที่ห้องก่อน แล้วบางครั้งจะเอาไปขายที่คลองถม เอาเก่าๆไปขาย หรือถ้าใหม่ๆดีๆจะมีเจ้านึงมารับซื้อจากชลบุรีหรือมีของแล้วโทรบอก วงการขายจักรยานแถวๆนั้นรู้กันดีครับ ว่าใครขายจักรยานโจร ที่ผมทราบเพราะขายของอยู่ตั้งแต่สนามหลวง ยัน คลองหลอด อย่างน้อยคุณลองไปดูที่ขายอะไหล่อยู่ริมคลองติดถนนครับ ที่หน้าจะออกทางอีสานขายกับเมีย กับ ลุงที่ขายอะไหล่ จักรยานจะไม่ซ้ำเลย อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลย คุณเคยเห็นแบบว่าคนขายของแบกับพื้น ไม่มีบ้านอยู่ หรือนอนคลองหลอง หรือเช่าห้องเดือนละ 500 บาท ปั่น scott คาร์บอนทั้งคัน เป็น fullsus อะไหล่ xtr ทั้งคัน อันนี้ก็แก๊งค์นึงครับ ลองดู ผมว่าแก๊งค์นี้ครับ แก๊งค์นี้แก๊งค์ใหญ่ทำเป็นอาชีพ ชอบหลบซ่อนอยู่แถวๆ ร้านคนชื่อน้ำที่ทำซุ้มนอนอยู่ตรงคลองหลอด ลองหาพวกนี้ให้เจอแล้วไปดูที่ห้องเช่าของพวกนั้นครับ ผมว่าเจอแน่นอน แต่ของท่านหรือเปล่าเท่านั้น

ขอให้เจอนะครับ ปล. ถามร้านที่ขายเกี่ยวกับอะไหล่จักรยานทุกร้านรู้หมดครับว่าใครขายจักรยานโจร ลองสืบๆดูครับ
Iine ID lighter2499

Thank..............every day....
bangma
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย bangma »

ขอให้เจอใวใวๆครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งรถหาย”