รถใครหายบริเวณรอบๆ เคหะร่มเกล้า

รถสูญหายแจ้งข้อมูลห้องนี้เลยครับ
ตอบกลับ
boonsun
สมาชิก
สมาชิก

รถใครหายบริเวณรอบๆ เคหะร่มเกล้า

โพสต์ โดย boonsun »

เวลา2ทุ่มประมาณครึ่ง เห็นไอ้หนูคนหนึ่งปั่นผ่านหน้าสวน60 มุ่งไปทางสถานีตำรวจร่มเกล้า สูงไม่น่าเกิน150 มันเล่นของใหญ่ปั่นรถไซส์น่าจะคนสูง170+- ถ้ารถใครหายละแวกนั้นของดูกล้องตามร้านที่มีมุ่งหน้าไปทางวัดปากบึงนะครับ
boonsun
สมาชิก
สมาชิก

Re: รถใครหายบริเวณรอบๆ เคหะร่มเกล้า

โพสต์ โดย boonsun »

พอดีผมนั่งรอรถกลับบ้าน เห็นปั่นมาผิดไซร์มากๆ ก็เลยเข้าใจแบบนี้ ผิดถูกอย่างไรขออภัยมานะที่นี้ด้วยนะครับ
noom64
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รถใครหายบริเวณรอบๆ เคหะร่มเกล้า

โพสต์ โดย noom64 »

boonsun เขียน:พอดีผมนั่งรอรถกลับบ้าน เห็นปั่นมาผิดไซร์มากๆ ก็เลยเข้าใจแบบนี้ ผิดถูกอย่างไรขออภัยมานะที่นี้ด้วยนะครับ
ดีแล้วครับ เป็นหูเป็นตาช่วยกัน
"คำพูด" ก่อนพูดเราเป็นนายมัน แต่เมื่อพูดแล้ว มันจะเป็นนายเรา
หากจะพูด หรือตกปากรับคำอะไร จงคิดให้ดีเสียก่อน
เพราะหากทำอย่างที่รับปากไม่ได้ ชีวิตนี้ก็ยากที่จะเจริญ
marinegear
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0897421004
team: -
Bike: เสือภูเขา เบียงชิ คูมา 27.25 ปี15
ติดต่อ:

โพสต์ โดย marinegear »

สุดยอดเลยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งรถหาย”