ถามเรื่องรถรับส่ง ในงานปั่นเขื่อนภูมิพล ครั้งที่ 19 จ.ตาก หน่อยครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
roboconk
สมาชิก
สมาชิก
team: -

ถามเรื่องรถรับส่ง ในงานปั่นเขื่อนภูมิพล ครั้งที่ 19 จ.ตาก หน่อยครับ

โพสต์ โดย roboconk »

ขอสอบถามผู้ที่เคยไปงานนี้หน่อยครับ ผมพึ่งจะเคยไปงานนี้ครั้งแรก ไม่มีเพื่อนไปด้วย
ในหน้ารายละเอียดกิจกรรม เค้ามีรถรับส่งให้ตอน 05.00 กับ 12.00 น.
ตอนขากลับจากเขื่อนผมกลัวว่าจะกลับมาไม่ทัน Checkoutโรงแรม เค้าพอจะมีรถรับส่งที่เป็นรถสองแถวของชาวบ้านรึป่าวครับ
จะได้กลับมาอาบน้ำเตรียมของก่อน

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”