ร้านจักรยานโซนกระทุ่มแบน หนองนกไข่ คลองตัน มีไหมครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
meloin
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ฉายเดี่ยว
Bike: trek 6000 2011

ร้านจักรยานโซนกระทุ่มแบน หนองนกไข่ คลองตัน มีไหมครับ

โพสต์ โดย meloin »

ใครอยู่แถวนี้ มีร้าน ซ่อม เสือภูเขา หรือ เสือหมอบ ดีๆบ้างไหมครับ

หาในกูเกิ้ล ไม่มีเลยครับ จะเปลี่ยน พวกเฟืองท้าย กับ โซ่ครับ

ขอบคุณครับ
ขอให้โชคดีมีความสุข
Thanyapun
สมาชิก
สมาชิก

Re: ร้านจักรยานโซนกระทุ่มแบน หนองนกไข่ คลองตัน มีไหมครับ

โพสต์ โดย Thanyapun »

มีร้าน od-od bike ในซอยวัดเทียนดัดครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”