ลำลูกกา ชวนเพื่อนปั่น

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
Alongkot Satit
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ลำลูกกา ชวนเพื่อนปั่น

โพสต์ โดย Alongkot Satit »

พวกเราอยู่กลุ่ม ลำลูกกาและอีกหลายๆที่มารวมตัวกันครับ ในกลุ่มกำลังขยายสมาชิกซึ่งอยากชวนเพื่อนๆ มาเข้าร่วมกลุ่มและปั่นกัน
โดยปกติแล้วเราจะไปกันทุกอาทิตย์ สถานที่เช่น เส้น อยุธยา, นครนายก จปร, เขื่อนขุนด่าน เขาใหญ่ฝั่งปราจีน และ ชายทะเลบางขุนเทียน และ งานปั่นต่างๆ ระยะทาง 50 - 150 กม หากเพื่อนๆคนไหนรักการปั่นและอยากมีเพื่อนปั่นอยู่เสมอมาเข้าร่วมกันนะครับ ทั้งนี้สามารถตามหาเราได้เพียงหาชื่อ Lumlookka Cycling-ชวนเพื่อนปั่น ใน google หรือ facebook ได้เลยนะครับ เรายินดีต้อนรับทุกคนครับผมมม
adonmuang
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0819942123
Bike: trek madone

Re: ลำลูกกา ชวนเพื่อนปั่น

โพสต์ โดย adonmuang »

เยี่ยมเลยครับ
Anuchat Uton
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ลำลูกกา ชวนเพื่อนปั่น

โพสต์ โดย Anuchat Uton »

ขอเข้ากลุ่มด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”