สอบถามไปนครพนมโดยรถไฟแล้วปั่นต่อครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ก.กล้า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: -
Bike: mongoose ... Shaula Racing japan

สอบถามไปนครพนมโดยรถไฟแล้วปั่นต่อครับ

โพสต์ โดย ก.กล้า »

คือต้องการไปนครพนมครับจะนั้งรถไฟลงไหนดีแล้วปั่นเส้นทางไหนที่ทางดีไม่ไกลมากครับ
ถึงเราจะอยู่คนละเส้นทาง แต่ขอให้รู้ไว้ ว่าโลกนี้มันกลมสักวันหนึ่งเราคงจะได้พบกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”