สอบถามคนที่ปั่นช็อคโกแล๊ตวิวหน่อยครับ ว่าที่ทำถนนรอบสองเสร็จเรียบร้อยรึยังครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ChaiK
สมาชิก
สมาชิก

สอบถามคนที่ปั่นช็อคโกแล๊ตวิวหน่อยครับ ว่าที่ทำถนนรอบสองเสร็จเรียบร้อยรึยังครับ

โพสต์ โดย ChaiK »

สอบถามคนที่ปั่นช็อคโกแล๊ตวิวหน่อยครับ ว่าที่ทำถนนรอบสองเสร็จเรียบร้อยรึยังครับ เพราะทำรอบแรกกว่าจะเสร็จก็นานมากๆ :( ละแถมพอเสร็จก็ไม่ใช่ว่าจะดีขึ้นเท่าไหร่เลย ได้ปั่นได้ไม่กี่เดือนมีทำรอบสองอีก :cry: รอบนี้ไม่รู้จะใช้เวลาเท่าไหร่เหนื่อยใจกับบ้านเราทำอะไรแต่ละอย่างช้ามากกกกกกก
รูปประจำตัวสมาชิก
Kilygon
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Fisher 29 er

Re: สอบถามคนที่ปั่นช็อคโกแล๊ตวิวหน่อยครับ ว่าที่ทำถนนรอบสองเสร็จเรียบร้อยรึยังครับ

โพสต์ โดย Kilygon »

เสร็จแล้วครับ
เพิ่งไปมาเมื่อวานครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”