ยอดเขาเขียว @เขาใหญ่ ทางเปิดให้ปั่นได้หรือยังครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
birdistuta
สมาชิก
สมาชิก

ยอดเขาเขียว @เขาใหญ่ ทางเปิดให้ปั่นได้หรือยังครับ

โพสต์ โดย birdistuta »

ผมมีแพลนว่าจะไปซ้อมปั่นที่เขาใหญ่ ด่านชนด่าน
วันอาทิตย์ที่ 17 ม.ค. นี้
ไม่ทราบว่าที่ยอดเขาเขียว ทางโอเค สามารถปั่นขึ้นไปได้หรือยังครับ?

พอดีไปมาเมื่อ ธ.ค. 58 ทางยังปิดอยู่ครับ

อีกเรื่องคือ อยากถามคนที่ซ้อมเส้นนั้นประจำว่า
ช่วงนี้นี่ ปั่นตอนเช้าๆเจอช้างป่ากันบ้างไหมครับ?
ตั้มเล็ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Kirirom Tigers
Bike: Trek 4500, KTM Strada 800

Re: ยอดเขาเขียว @เขาใหญ่ ทางเปิดให้ปั่นได้หรือยังครับ

โพสต์ โดย ตั้มเล็ก »

ปั่นขึ้นยอดเขาเขียวได้แล้วครับ
birdistuta
สมาชิก
สมาชิก

Re: ยอดเขาเขียว @เขาใหญ่ ทางเปิดให้ปั่นได้หรือยังครับ

โพสต์ โดย birdistuta »

ขอบคุณมากครับผม
Mr.pirote
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0831503775
team: ชมรมจักรยานเขาใหญ่
Bike: เสือภูเขา orbea เสือหมอบ infinite

โพสต์ โดย Mr.pirote »

น่าจะอนุญาตให้ขึ้นแล้วนะครับ ช่วงก่อนหน้านี้ถนนพังน่าจะซ่อมเสร็จแล้ว
ตั้มเล็ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Kirirom Tigers
Bike: Trek 4500, KTM Strada 800

โพสต์ โดย ตั้มเล็ก »

ตอนนี้ปิดพักธรรมชาติ และซ่อมแซมเส้นทางครับ
ถึงสิ้นเดือนกันยายน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”