สอบถามเส้นทางปั่นระแวกกุยบุรีครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
trongw
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Cervelo-Canyon-Axman
ติดต่อ:

สอบถามเส้นทางปั่นระแวกกุยบุรีครับ

โพสต์ โดย trongw »

หยุดยาวนี้จะไปพักผ่อนที่กุยบุรีครับ
มีเส้นทางแนะนำสำหรับเสือหมอบไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
irat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 18+

Re: สอบถามเส้นทางปั่นระแวกกุยบุรีครับ

โพสต์ โดย irat »

ขี่ขึ้นมาทางสามร้อยยอดเลยครับ ขี่ไปนั่งเล่นที่หาดสามพระยาก็ได้ครับ
สายแฟชั่น ปั่นเรื่อยเปื่อย
trongw
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: สอบถามเส้นทางปั่นระแวกกุยบุรีครับ

ตามเส้นเพชรเกษมเลย หรือ มีเส้นทางรอง ลัดเลาะไปเรื่อยๆครับ
trongw
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ขอบคุณคุณiratครับ
เอารูปมาฝากครับ
จะบอกว่าไหม้เลยครับ ร้อนมากถึงมากที่สุด 42C-max 37C-av
เส้นทางดีครับ รอบหน้าจะลองเข้าไปทางอุณทยานแห่งชาติกุยบุรีดูครับ
(มีข้อมูลช่วยแจ้งด้วยนะครับ)
ไฟล์แนบ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”