สอบถามเส้นทางปั่นเสือภูเขา รังสิตธัญบุรี หรือใกล้เคียง

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
poptwin
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida

สอบถามเส้นทางปั่นเสือภูเขา รังสิตธัญบุรี หรือใกล้เคียง

โพสต์ โดย poptwin »

ผมปั่นจักรยานเสือภูเขามาสักระยะแล้วช่วงเย็น(รังสิตคลอง5)ปกติปั่นทางเรียบ ปั่นกับหมอบ. เส้นเรียบมอเตอร์เวบ้าง เลียบคลองบ้าง แต่อยากปั่นแนว mtb ลุยแทร็ค คลุกฝุ่น ลุยหิน ลุยทรายบ้าง พวกพี่ๆปั่นเสือภูเขาที่ไหนกันครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”