เส้นรอบอ่างเก็บน้ำบางพระ มีห้องน้ำที่ไหนบ้างครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
birdistuta
สมาชิก
สมาชิก

เส้นรอบอ่างเก็บน้ำบางพระ มีห้องน้ำที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย birdistuta »

พอดีจะพาแฟนไปปั่นน่ะครับ
ผมเองผู้ชายถ้าฉุกเฉินยังเข้าข้างทางได้ แต่ผู้หญิงคงไม่สะดวก
เท่าที่รู้มาคือเข้าที่ร้านอาหารที่เค้ารับฝากรถตรงประมาณครึ่งทางรอบอ่างได้

แล้วไม่ทราบว่ามีที่อื่นอีกไหมครับ
MK_IV
สมาชิก
สมาชิก

Re: เส้นรอบอ่างเก็บน้ำบางพระ มีห้องน้ำที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย MK_IV »

มีอยู่ครับ ตรง อบต บนเส้นทางรอบอ่างเลยครับ
MK_IV
สมาชิก
สมาชิก

Re: เส้นรอบอ่างเก็บน้ำบางพระ มีห้องน้ำที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย MK_IV »

เข้าไปที่ อบต. ได้เลยครับ
birdistuta
สมาชิก
สมาชิก

ดีจังครับ
ขอบคุณมากครับผม
mewzabamtb
สมาชิก
สมาชิก
Bike: sl4
ติดต่อ:

โพสต์ โดย mewzabamtb »

ร้านกาแฟในสวน แหล่งพักเหนื่อยของนักปั่นเลยครับ :mrgreen:
https://www.google.co.th/maps/search/%E ... Aa3sIw!2e0
birdistuta
สมาชิก
สมาชิก

ขอบคุณทุกท่านมากครับ
สรุปแฟนเบี้ยว
เลยไปปั่นกับเพื่อนแทนครับ 555
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”