โรงพยาบาลบางปลาม้า ไป สนามกีฬาสุพรรณ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
irat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 18+

โรงพยาบาลบางปลาม้า ไป สนามกีฬาสุพรรณ

โพสต์ โดย irat »

ขอสอบถามชาวสุพรรณหน่อยครับว่า จะปั่นจากโรงพยาบาลบางปลาม้าไปสนามกีฬาสุพรรณทางไหนรถน้อยบ้างครับ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ
สายแฟชั่น ปั่นเรื่อยเปื่อย
ongreen
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0858107778
team: OoooooO
Bike: เข้าทีมไหน หัวลากตายหมด

Re: โรงพยาบาลบางปลาม้า ไป สนามกีฬาสุพรรณ

โพสต์ โดย ongreen »

จากหน้ารพ.ปั่นเข้าไปทางตัวจังหวัด จนถึงหน้าปั้มปตท.ที่มีรถจอดเยอะๆ เลยปั้มไปหน่อยมีทางแยกไปเลี้ยวทางซ้ายมือ ปั่นไปจนถึงรางรถไฟ เลี้ยวขวาไปตามรางรถไฟ จะไปถึงสถานีรถไฟ ผ่านหน้าสถานีไปถึงถนนใหญ่ เจอรร.กรรณสูต เลี้ยวซ้าย ผ่านวัดป่าเลยไลไปสักกิโลก็ถึงสนามกีฬาครับ
irat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 18+

Re: โรงพยาบาลบางปลาม้า ไป สนามกีฬาสุพรรณ

โพสต์ โดย irat »

ongreen เขียน:จากหน้ารพ.ปั่นเข้าไปทางตัวจังหวัด จนถึงหน้าปั้มปตท.ที่มีรถจอดเยอะๆ เลยปั้มไปหน่อยมีทางแยกไปเลี้ยวทางซ้ายมือ ปั่นไปจนถึงรางรถไฟ เลี้ยวขวาไปตามรางรถไฟ จะไปถึงสถานีรถไฟ ผ่านหน้าสถานีไปถึงถนนใหญ่ เจอรร.กรรณสูต เลี้ยวซ้าย ผ่านวัดป่าเลยไลไปสักกิโลก็ถึงสนามกีฬาครับ
ขอบคุณครับ
สายแฟชั่น ปั่นเรื่อยเปื่อย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”