สรงประภา-วงแหวน ตต.ปั่นได้มั้ยครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
aqua
สมาชิก
สมาชิก
Bike: BIANCHI KUMA 27.1 ORBREA AVANT M30S

สรงประภา-วงแหวน ตต.ปั่นได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย aqua »

เส้นสรงประภา-วงแหวน ตต.ตรงๆ อยากทราบว่าปั่นสะดวกมั้ยครับ มีจุดที่ต้องระมัดระวังอะไรบ้างครับ ใครไปบ่อยๆ รวมตัวกันที่ไหนครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kobfujar
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone DiamondRock ชมพู-ดำ(เก่าๆ)
ตำแหน่ง: ถ.ประชาชื่น ต.บางเขน อ.เมือง จ.นนทบุรี

Re: สรงประภา-วงแหวน ตต.ปั่นได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย kobfujar »

ไม่เคยปั่นไปถึงวงแหวนเสียที
เคยปั่นจากบ้านประชาชื่นไปเลี้ยวเข้าสรงประภา ข้ามไปแค่จ.ปทุมธานี
เส้นทางดีนะครับ กว้างขวาง ปั่นสบาย แต่ช่วงเย็นที่เคยผ่านรถเยอะเหมือนกันครับ :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”